Trang 30 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 425

Chủ đề: Thảo luận GMS

Trích dẫn Gửi bởi cutexpig Xem bài viết
    Ai zụi mắt em đi - Hãy zụi mắt em đi. Em có bị mù ko các anh ơi
    Mua cái áo 10m trong FM, tốn thêm 450k nữa! Ra cái này
    Ôi!!!!!!!!!!!!1 Có lẽ nào một ngày nào đó ra đồ legend .
    Ps: chưa bao giờ dùng kính ra đồ unique, có ai như mình chưa???

[IMG][/IMG]
    *zụi zụi* congrats , craft đồ mở pot ra unique pot thì gặp rồi, còn mở RA items ra unique thì chưa gặp, còn mở pot ra thẳng legendary thì ko có đâu bạn, nếu có thì trong fm đó giờ cũng có vài chục cái half earrings legendary rồi

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Rồi, trên một món đồ siêu siđa và line siđa không kém
    Tại quá bất ngờ luôn!! Cùi thì cube , còn dư mấy cái add line pot từ event murgoth

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    *zụi zụi* congrats , craft đồ mở pot ra unique pot thì gặp rồi, còn mở RA items ra unique thì chưa gặp, còn mở pot ra thẳng legendary thì ko có đâu bạn, nếu có thì trong fm đó giờ cũng có vài chục cái half earrings legendary rồi
    Lúc đầu chỉ định mua mấy món này cho đủ set RA thôi!! Ko nghĩ tới vụ này.

Ps: Có ai chỉ mình cái event zombie ko? Sao lượm mấy cái đồng như mesos rất nhiều mà nó ko biến thành zombie vậy . Ngoài ra, lâu lâu mình train thì thấy có biểu tưởng zombie hiện lên đầu mình. Bấm vào thì nó mất, để lâu cũng mất.
    Ôi cần cái heart

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Cách làm là vô town đánh mấy cái xe kiếm vaccine, kiếm 100 cái xong đi đánh quái drop virus, nhặt xong thì nó hiện ra 1 cái buff, xài vaccine sẽ mất buff, như vậy tính là xài vaccine 1 lần, cứ vậy cho đến khi đủ 100 lần thì đổi heart. Không cần thành zombie mới xài vaccine.

Muốn thành zombie thì phải chờ 30 phút sau khi lụm coin, mà thành zombie rồi nếu muốn chữa thì phải xài đúng loại vaccine, còn khi vừa lụm vào xài loại nào cũng giải đc hết, cái biểu tượng hiện trên đầu là kiểm tra xem tới thời điểm đó có bị nhiễm độc ko đó, ko nhiễm thì đc exp, để lâu ko click thì tự disappear

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Cách làm là vô town đánh mấy cái xe kiếm vaccine, kiếm 100 cái xong đi đánh quái drop virus, nhặt xong thì nó hiện ra 1 cái buff, xài vaccine sẽ mất buff, như vậy tính là xài vaccine 1 lần, cứ vậy cho đến khi đủ 100 lần thì đổi heart. Không cần thành zombie mới xài vaccine.
    Rồi! Công nhận bị thiểu não, bữa dư vaccine nhiều quá!! Chật hòm, vứt luôn >"<
    Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Muốn thành zombie thì phải chờ 30 phút sau khi lụm coin, mà thành zombie rồi nếu muốn chữa thì phải xài đúng loại vaccine, còn khi vừa lụm vào xài loại nào cũng giải đc hết, cái biểu tượng hiện trên đầu là kiểm tra xem tới thời điểm đó có bị nhiễm độc ko đó, ko nhiễm thì đc exp, để lâu ko click thì tự disappear
    Có quy định nhặt bao nhiêu coin ko?

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Nhặt bao nhiêu thì cũng vậy thôi, tốt nhất là nhặt 1 > xài vaccine > nhặt > xài...

và .. dẹp mấy con pet đi s11

Ngày cuối unique scroll, xài 3 cuốn đầu fail hết, em ấy chỉ cầu mong dc 2 món. Ai ngờ pass dc 8 món, add bonus pot thì pass luôn
    Mừng tết lớn :'( :'(.

chán nhể ko tham gia đc cái contest lấy maple points của nexon , giải lần này cũng khá ngon, 50k maple points với giải 1m maple points + cái ipad air 32GB 3

Xin hướng dẫn

Có cách nào vào game trực tiếp được không, mỗi lần vào game hiện tại mình phải vào trang chủ. Dùng Dcom 3G thì hơi phí dung lượng.

Trang 30 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối