Kết quả 1 đến 10 của 98

Threaded View

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Haizzz thôi nói nốt lần này còn cái thân già này vs cái 2pic trôi đi đâu thì trôi :v.
    1. Bạn có nói tử tế và k văng bậy 1 chữ 1 từ nào nhưng cái cách nói chuyện cua bạn thật sự làm ngta chướng mắt đấy...
    Tưởng k văng câu nào thì hay à? Đôi khi Ăn nói thiếu suy nghĩ lại khiến mình mang tội hố hố...
    2. 1 câu xin lỗi vẫn là chưa đc? Bạn thích thế nào? Tất cả bọn tôi cùng xin lỗi cậu à? Hay đích danh mod đó phải quỳ xuống lạy lục xl à? Nực cười.
    3. và cũng nói cho bạn biết tôi cũng chẳng quen ai cả...Và 1 lần mình cũng suýt war với 1 mod trong này rồi đấy .
    Kp quen nhau là hùa theo nhau đâu...Ngta biết nhìn nhận thực tế mà...
    người thông minh có văn hóa có học thức là không nói tục chưởi bây ăn nói thô lỗ .............................................
    .................................................. .................................................. ....
    .................................................. .................................................. ....
    .................................................. .................................................. ..
    bạn tự hiểu nha!!!

2. 1 câu xin lỗi vẫn là chưa đc? Bạn thích thế nào? Tất cả bọn tôi cùng xin lỗi cậu à? Hay đích danh mod đó phải quỳ xuống lạy lục xl à? Nực cười.
    3. và cũng nói cho bạn biết tôi cũng chẳng quen ai cả...Và 1 lần mình cũng suýt war với 1 mod trong này rồi đấy .
    Kp quen nhau là hùa theo nhau đâu...Ngta biết nhìn nhận thực tế mà...

bạn nói cái gì thế nhỉ????
    Lần sửa cuối bởi trankimbinhvtvn, ngày 19-06-2014 lúc 00:07.