Kết quả 1 đến 9 của 9

bác nào giúp cái Q này với

[IMG][/IMG]
    Mình cay cái Q này òi đấy :v bác nào xem hộ làm kiểu quái gì vs và tiện thể cho mình biết train từ 4x lên 8x cần những map nào đc hơm? Bỏ lâu lâu nên h quên hết òi @@

Đang ở
    Ở Sao Hỏa O.o
    Q thì bạn thử vào web này tra thử xem http://www.hidden-street.net/
    Còn lv 40 -> 80 thì:
    Chỉ có 1 cách duy nhất: Lv 40 làm Q ở Quảng Trường TP,Hỗn Loạn ( Kerning Square ) lên 42 xong về Rừng mơ ngủ làm Quest Drake tấn công từ Nhát Cấy và Q gì đó của ông Bí Ẩn ở chỗ Barlog làm xong hết bạn lên 45 sau đó lên nhà ma tầng 2 train 50 xong đi PQ Thỏ lên lv tốc độ lun @@~
    p/s: Nếu thấy hữu ích tks dùm mình 1 phát

Chủ thớt ơi cho mình hỏi luôn cái Q "Helping Don Giovanni with his problem" mà phải đi kiếm cái máy bay "Toy Plane" ý - bạn có làm đc Q đấy không vậy?
    Thnks

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi anhduyng Xem bài viết
    Chủ thớt ơi cho mình hỏi luôn cái Q "Helping Don Giovanni with his problem" mà phải đi kiếm cái máy bay "Toy Plane" ý - bạn có làm đc Q đấy không vậy?
    Thnks
    Nhiệm vụ cốt truyện của các job hầu như lỗi hết , bạn cứ bỏ qua và đi train như bình thường

Ồ ra vậy! Thế mà mình cứ đi tìm hoài à! Cám ơn bạn nhiều!

Đang ở
    Void-Elsword
    Nếu bạn chưa làm nv Vương quốc Mushroom thì có thể làm :3 Cái đó tăng cấp mau mà nv toàn đi nc với NPC
    Bạn vào quảng trường Kerning city( nếu đc làm nv chắc lên đc 1,5 cấp), tầng 7/8 đi sang phía bên trái thẳng tiến đến hết map thì train ở đó (vào khu vip lun nhé). Job bạn đánh nhanh, dame cũng khá chắc sẽ nhanh, mình chơi chiến binh train 40p 1 lv =_= cực khổ lắm. Ráng lên 50, đi thử 1 lần pq thỏ bạn sẽ hiểu được cái sự thoả mãn sau khi train cực khổ )
    Cơ mà nếu dame ổn, tốc độ đánh normal trở lên thì lên nhà ma cho nhanh, chỉ có điều k có mesos =3=
    I always cursed my own life. The anxiety, anger and hatred I couldn't suppress. However, when I stopped to look at the sky...
    I realized just how small I am. There is an endless world spreading before me.

Đi tới nhà ma thế nào vậy mn? Mình mới chơi nên ko biết rõ lắm

Trích dẫn Gửi bởi tkhoa000 Xem bài viết
    Đi tới nhà ma thế nào vậy mn? Mình mới chơi nên ko biết rõ lắm
    qua NLC từ kerning city rùi qua trái thấy 1 cái xe dài dài ấn vào

Trích dẫn Gửi bởi leonmonxx Xem bài viết
    [IMG][/IMG]
    Mình cay cái Q này òi đấy :v bác nào xem hộ làm kiểu quái gì vs và tiện thể cho mình biết train từ 4x lên 8x cần những map nào đc hơm? Bỏ lâu lâu nên h quên hết òi @@
    Q nó bị lỗi rồi bạn ạ. Cả hai Q đó lỗi nhé