Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Trời ! Bo tay bạn luôn ! Ra Fm là nhanh nhất đó !
    Còn chỗ nào thì ở đâu có quai rơi đồ là la có meso thôi !tự tìm đi bạn ! Sao hỏi từng tý thế !

lv thấp khó fam meso lắm vài h chưa kiếm dc 1m

Trích dẫn Gửi bởi rongden159820 Xem bài viết
    Ý em là 1cho= bao nhiu meso ạ? ! Cho em xin giá của chaos sroll lun ạ! h em DS lv 88 farm meso ở đâu thì nhanh ạ? Tks
    Vẫn ko hiểu cái "cho" em muốn hỏi là cái gì. Chaos scroll em vào mấy room trong fm coi thử mọi ng treo bao nhiêu nhé. Giá cả biến động mình fải linh động cập nhật thông tin thôi em. DS thì em chọn mấy bãi ở Magatia (Thành phố hoá chất) hoặc NLC (Thị trấn lá mới) để train em nhé.
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

Sao zo FM coi gía người ta bán đồ thì giá là 1cho.....! Hay là do máy em lỗi font chữ

Cho em hỏi là ngoài PQ thỏ ngọc thì mấy cai PQ kia có nhìu exp hok ạ?
    Mình thấy hình như pq thỏ ngọc là nhiều exp nhất. Vì hầu hết từ lv 50 các bạn ấy đều đy thỏ ngọc để lên 120 ( bao gồm cả mình). PQ thỏ ngọc vừa nhàn, exp cũng tạm nhất là vào thời gian x2 này. Tuy nhiên nhược điểm là ks mệt, vô cùng mệt

Sao zo FM coi gía người ta bán đồ thì giá là 1cho.....! Hay là do máy em lỗi font chữ

Cho em hỏi là ngoài PQ thỏ ngọc thì mấy cai PQ kia có nhìu exp hok ạ?
    tuỳ vào lever mà đi pq nào thôi chứ thấy mấy người lever từ 12x trở đi ít ai đi pq thỏ

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    có cái event chúc tết ở Đảo mạo hiểm ý bạn,nhận từ NPC Mắt Híp ý,nhận rồi bạn đến từng NPC chuyển job của các nghề pir,war,mage,thief,bow ở các vị trí sau : Nautilus Harbor,Perion,Elinia,Kerning city và Henessy (lần lượt từng job theo các vị trí đó). Được random meso hay sao ấy
    Đi theo từng job như vậy là tặng meso hả bạn , mình không biết mà sáng đi lộn xộn nó cho cái danh hiệu hoa đỗ quyên

hình như hên xui dc meso hoặc danh hiệu
    tạo thêm acc thử vận may xem

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123