Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
Bây giờ anh với em thi quét map không?
Em dùng LT, anh dùng combo Rush+ Rolling Moonsault+Gust Dive(hoạc Leaf Tornado)+...
Thi không? :3.
p.s: Mình để Rush vào nút X, Rolling moonsault nút Alt...Dùng đơn giản mà bạn...Cũng cực kì ít bị fail lắm...
chuẩn mình thì để nút C với V dùng ngon lành mà thật sự những ng nào mới chơi mer rất khó xài
note cho mấy bạn chưa biết combo Rush+Rolling Moonsault(job4)+leap tornado nhảy cao hơn dc 1 khoảng đáng kể
những bạn mới chơi thường dùng Jump+ LT nhảy khá cao, nhưng kết hợp Royal Spike+LT sẽ nhảy cao hơn 1 tí, kết hợp Rush+Rolling+LT là nhảy cao nhất

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi vuduy176 Xem bài viết
mình chơi đến 6x r mà vẫn là magic arrow lv10 là sao? kiếm nó ở đâu nhỉ @@
có magic arrow 30-60 ở nhà của mer đó về mà mua hoặc ra các tiệm vũ khí thứ cấp ở các làng cũng có mà M.A ko tăng att trừ khi có HD nên 10 hay 60 cũng vậy

---------- Post added at 04:23 AM ---------- Previous post was at 04:20 AM ----------

bổ sung thêm ai có khả năng chơi đều tay có thể doub jump+LT nhảy 1 khoảng khá xa, nâng cao hơn nữa doub jump+Gust Dive (job3) sẽ di chuyển tốt hơn nữa nhưng phải đều tay.