Trang 32 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 22303132333442 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 499
    Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi okcacaok Xem bài viết
    các bác cho e hỏi 2nv của demon giờ vẫn bị lỗi ah ( lỗi giống trong thớt dưới ) , mới chơi mà mãi không trả được cái q.
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...a-Demon-Slayer
    Có nv đầu lỗi thôi nhé

Trích dẫn Gửi bởi inouelnoel Xem bài viết
    cái Q instrumental ở quảng trưởng hỗn loạn bị lỗi rồi phải không nhỉ ?
    Ừm lỗi bắt đầu từ nv của ông "thợ điện"
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi okcacaok Xem bài viết
    mình đi lạc đến nhà thuyền, giờ muốn về thị trấn xanh thì đi đường nào hả các bạn, tìm thấy cái taxi mà k kick vô đc. gà mong các b thông cảm 8
    Nhà thuyền? Ý bạn là tàu Nautius? Có 2 cách cho bạn:
    1. Bật bản đồ lên và đi theo hướng dẫn (mày mò đường là 1 thú vui đó ^^)
    2.Đi vào cổng chuyển map bên trái, đến ngã 6 thì đi cổng dưới cùng tay phải, đi mãi sẽ đến thị trấn xanh thôi

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Thế Paladin dc gọi là gì vậy bác?
    Theo mình nhớ thì là Dũng sĩ

4. Mình gặp phải 1 số vấn đề như sau, mong các bạn có kinh nghiệm chỉ giúp mình với
    1. Gold beach resort đi đến như thế nào ?
    2. Q " Người thám hiểm bi thương" : mình đánh rơi ra vật phẩm nhiệm vụ rồi mà không trả được nhiệm vụ, thậm chí còn không hiện đã hoàn thành nhiệm vụ cơ @@
    3. Q " Lưu ý huyền bí" trong Rừng Mơ Ngủ , trả Q chỗ nào vậy, mình tìm mãi mà ko thấy @@( cái nhiệm vụ có tờ giấy ở phia trong ý, văn kém chẳng biết tả thế nào :< )
    4. Q " Đế chế nấm lùn..." sao mình không nhận được vậy ?
    Mong mọi người giúp đỡ mình, vì mình mới chơi nên cũng không quen biết ai lv cao cao ở trong game để hỏi cả. Cảm ơn mọi người nhiệu lắm a.

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi lovemaimai239 Xem bài viết
    Mình gặp phải 1 số vấn đề như sau, mong các bạn có kinh nghiệm chỉ giúp mình với
    1. Gold beach resort đi đến như thế nào ?
    2. Q " Người thám hiểm bi thương" : mình đánh rơi ra vật phẩm nhiệm vụ rồi mà không trả được nhiệm vụ, thậm chí còn không hiện đã hoàn thành nhiệm vụ cơ @@
    3. Q " Lưu ý huyền bí" trong Rừng Mơ Ngủ , trả Q chỗ nào vậy, mình tìm mãi mà ko thấy @@( cái nhiệm vụ có tờ giấy ở phia trong ý, văn kém chẳng biết tả thế nào :< )
    4. Q " Đế chế nấm lùn..." sao mình không nhận được vậy ?
    Mong mọi người giúp đỡ mình, vì mình mới chơi nên cũng không quen biết ai lv cao cao ở trong game để hỏi cả. Cảm ơn mọi người nhiệu lắm a.
    Mình xin phép được trả lời cho bạn nhé
    1. Map chưa mở
    2. Item đó hình như đợi lâu lắm mới drop đúng (nghe nói thế và mình cũng bị y như bạn)
    3. Bạn đọc tên q = Tiếng Anh giúp mình O.O
    4. Q Mushroom Kingdom,cho phép được hỏi là bạn job nào,thief phải k

6. Cám ơn bạn đã trả lời cho mình. Mình chơi thief mà
    Có cái này mình đang thắc măc, là cái skill tinh thông vũ khí max là 20 mà mình cộng dc có đến 10, mà bây giờ minhhf 60 rồi, cbi chuyển job 3 mà còn thừa điểm skill, ko dám cộng vào cái khác, thấy có ng bảo là mua sách skill, mà e mới chơi tiền đâu ra mua sách

Cho hỏi là lúc vào chọn nhân vật chơi á mà yêu câu "Enter your PIC" mà mình hok nhớ hồi lúc trước có hok nữa mà giờ nói chung là hok nhớ thì phải làm sao?

Cho mình hỏi làm sao để chuyển meso giữa các nhân vật trong cùng tài khoản vậy ?

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi lovemaimai239 Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã trả lời cho mình. Mình chơi thief mà
    Có cái này mình đang thắc măc, là cái skill tinh thông vũ khí max là 20 mà mình cộng dc có đến 10, mà bây giờ minhhf 60 rồi, cbi chuyển job 3 mà còn thừa điểm skill, ko dám cộng vào cái khác, thấy có ng bảo là mua sách skill, mà e mới chơi tiền đâu ra mua sách
    Job 3 đã cần mua sách skill đâu nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi tayuka Xem bài viết
    Cho hỏi là lúc vào chọn nhân vật chơi á mà yêu câu "Enter your PIC" mà mình hok nhớ hồi lúc trước có hok nữa mà giờ nói chung là hok nhớ thì phải làm sao?
    Pm hỗ trợ (may ra dc giúp)

Trích dẫn Gửi bởi kibilu279 Xem bài viết
    Cho mình hỏi làm sao để chuyển meso giữa các nhân vật trong cùng tài khoản vậy ?
    Mình nhớ thì chỉ có các nv cùng nhánh với nhau thì sẽ dùng chung kho đồ (ko biết đúng ko) ví dụ như bạn có 1 em Cor và Xbow thì có chung kho với nhau (với mình là thế thôi nhé chứ ko chắc đâu)

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Job 3 đã cần mua sách skill đâu nhỉ?

Pm hỗ trợ (may ra dc giúp)

Mình nhớ thì chỉ có các nv cùng nhánh với nhau thì sẽ dùng chung kho đồ (ko biết đúng ko) ví dụ như bạn có 1 em Cor và Xbow thì có chung kho với nhau (với mình là thế thôi nhé chứ ko chắc đâu)
    mình thấy các acc trong cùng id thì thủ kho giống nhau mà
    gửi vào kho r qua acc khác lấy bt thui

Trang 32 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 22303132333442 ... CuốiCuối