Trang 54 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 644

Chủ đề: Tải ExtaliaMS (v153)

Minh tải bản cài đặt gốc, cài xong click vào file Extalia.exe thì hiện ra cái bảng này, làm gì tiếp để vào game ad?

Ingame VMS: oKeyo, Nude.
    Ingame EMS: Telex, Musca.

sao file này ExtaliaMS.zip k co link de tai cick vao no bao loi 404 not found la sao ak

Trích dẫn Gửi bởi duczyn Xem bài viết
    Mình đã down xong mà không cài được.

Khi chạy file (ExtaliaMS_(Full)_Extractor) thì hiện ra bảng đen rồi biến mất rất nhanh. Và chẳng có gì sảy ra nữa.

vất vả lắm mí chụp đc cái bảng đen vì nó hiện r` mất nhanh lắm.
    Ai biết nó bị sao và fix như thế nào chỉ với
    Ai giúp mình với, mình cũng bị lỗi giống bạn này

Trích dẫn Gửi bởi tvictorbb Xem bài viết
    Minh tải bản cài đặt gốc, cài xong click vào file Extalia.exe thì hiện ra cái bảng này, làm gì tiếp để vào game ad?

...

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Ai giúp mình với, mình cũng bị lỗi giống bạn này
    Cả hai bạn . Máy tính điều bị Virút cắn .

2 Bạn đen CPU ra tiệm Cài lại Win đi cho dễ . Gost cũng được nhưng mình thấy không hào hứng lắm .

Cài lại rồi thêm 1 vài cái ứng dụng Như clear sẽ giúp bạn nhiều hơn trong việc dọn rác .

À mà quên đừng quên cài thêm cái BKAV nha . quét Vỉrút rồi xoá những cái gì không cần thiết là Ok .
    Lần sửa cuối bởi StarKidSt, ngày 13-10-2014 lúc 07:07.

Trích dẫn Gửi bởi starkidst Xem bài viết

2 Bạn đen CPU ra tiệm Cài lại Win đi cho dễ . Gost cũng được nhưng mình thấy không hào hứng lắm .

Cài lại rồi thêm 1 vài cái ứng dụng Như clear sẽ giúp bạn nhiều hơn trong việc dọn rác .

À mà quên đừng quên cài thêm cái BKAV nha . quét Vỉrút rồi xoá những cái gì không cần thiết là Ok .
    Máy k hề bị virus, chỉ là quên tắt trình duyệt virus nên mới k cài đc, sau khi đã tắt và mình cài bình thường .
    Ingame VMS: oKeyo, Nude.
    Ingame EMS: Telex, Musca.

Mình khuyên các bạn là không nên dùng BKAV. Dùng BKAV là thường xuyên phải cài lại win đấy

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi trungle2912 Xem bài viết
    Mình đã làm theo cách trên nhưng khi chạy file ExtaliaMS.exe thì nó hiện lên bảng checking for updates xong tắt luôn không thấy vào được game gì cả, là sao hả bạn ?
    mình cũng bị tình trạng như này
    Đàn bà rất đáng sợ, nhưng những thằng đàn bà còn đáng sợ hơn

Trích dẫn Gửi bởi starkidst Xem bài viết
    ...

Do mình chưa cài 7-Zip nên mới bị thế chứ k phải do Virus gì đâu nhé bạn!

mọi người cho mình hoi sao mình click vào biểu tượng extalia nó hiên lên cái bảng rồi mất luôn là sao vậy,

mọi người cho mình hỏi, sao mình down bản cài đặt gốc về rồi file extaliams. zip ve giải nén rồi chép chung vào 1 thư mục khi mình bật file extalia.exe lên lại hiện cái bảng wizet patcher rồi nó hiện lỗi patcher: the server name or address could not be resolved là sao vậy?

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Do mình chưa cài 7-Zip nên mới bị thế chứ k phải do Virus gì đâu nhé bạn!
    cái 7-zip là chạy được, tks bạn nha ^^

Trang 54 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này