Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 64

Cần xin lời khuyên để train lại

Mình định train lại khổ nổi là mình không biết chơi Joa nào cả mọi người có bik jod nào mà train dể,linh hoạt,dame bos tốt(ko có phải xồn xồn như phantom nha nó yếu ko ra mạnh ko ra skill thì lổi loạn xạ chán vãi ra) ko quá chán với chỉ mình bải train dành cho con đó lun dùm nếu dc thì skill thuộc dạng màu mè tí đơn điệu như bọn Warrio wa' thì chán.

Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
    Mình định train lại khổ nổi là mình không biết chơi Joa nào cả mọi người có bik jod nào mà train dể,linh hoạt,dame bos tốt(ko có phải xồn xồn như phantom nha nó yếu ko ra mạnh ko ra skill thì lổi loạn xạ chán vãi ra) ko quá chán với chỉ mình bải train dành cho con đó lun dùm nếu dc thì skill thuộc dạng màu mè tí đơn điệu như bọn Warrio wa' thì chán.
    Sai nhiều chính tả
    Joa ? Jod ?
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-Nghe-Job-nao
    Phantom yếu ko ra mạnh ko ra ? skill lỗi ? Phantom phải nói là khá mạnh vì ăn cắp đc đủ thứ skill của explo trừ loại đặc biệt, sắp big fix rồi lỗi gì nữa bạn ?
    Mercedes : linh hoạt thì khỏi nói ai cũng biết, bay nhảy như khỉ từ job 1, nhiều skill train bắt đầu từ job 2, dame boss đc nếu đầu tư.
    Skill chói mắt, xanh lè, bắn mãi chả thấy con quái đâu
    Demon Slayer : có cánh bay nhảy thoải mái, đánh cực lan train cực đã, dame boss tàm tạm, skill đánh ra toàn quỷ với quỷ, màu mè hên xui.
    Jett : Nhảy đc 3 lần trên ko trung, giống ở mer nhưng chỉ 2 lần, train tốt, boss hên xui, skill toàn loại máy móc kiểu tương lai như Xenon, thọt chỗ ko có hyper
    Evan : Cực linh hoạt, dòng Mage đa số đều là train tốt, thậm chí rất tốt, dame boss tốt nếu đầu tư, skill đủ loại nguyên tố : lửa, băng ánh sáng,...
    Battle Mage : khá linh hoạt, train tốt hơn evan, dame boss đc nếu đầu tư, màu mè à ? hm... hên xui.
    Có gì sai sót đừng ném đá, ném NX thôi nhe
    bãi train : http://diendan.maplevn.com/showthrea...op-Train-o-dau
    Mà cái tiêu đề chỉ liên quan cái train lại thôi nhẩy
    Lần sửa cuối bởi Gandrake, ngày 29-09-2014 lúc 18:41.

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Thực ra thì phantom chỉ dc cái steal skill đổi gió thôi, chứ đầu từ ngang tiền thì phantom
    Ko dám nói phồng tôm yếu, chỉ dám nói ng chưa đủ kĩ năng +đầu tư chưa đủ nhiều thì đừng nên chơi thôi
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    Sai nhiều chính tả
    Joa ? Jod ?
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-Nghe-Job-nao
    Phantom yếu ko ra mạnh ko ra ? skill lỗi ? Phantom phải nói là khá mạnh vì ăn cắp đc đủ thứ skill của explo trừ loại đặc biệt, sắp big fix rồi lỗi gì nữa bạn ?
    Mercedes : linh hoạt thì khỏi nói ai cũng biết, bay nhảy như khỉ từ job 1, nhiều skill train bắt đầu từ job 2, dame boss đc nếu đầu tư.
    Skill chói mắt, xanh lè, bắn mãi chả thấy con quái đâu
    Demon Slayer : có cánh bay nhảy thoải mái, đánh cực lan train cực đã, dame boss tàm tạm, skill đánh ra toàn quỷ với quỷ, màu mè hên xui.
    Jett : Nhảy đc 3 lần trên ko trung, giống ở mer nhưng chỉ 2 lần, train tốt, boss hên xui, skill toàn loại máy móc kiểu tương lai như Xenon, thọt chỗ ko có hyper
    Evan : Cực linh hoạt, dòng Mage đa số đều là train tốt, thậm chí rất tốt, dame boss tốt nếu đầu tư, skill đủ loại nguyên tố : lửa, băng ánh sáng,...
    Battle Mage : khá linh hoạt, train tốt hơn evan, dame boss đc nếu đầu tư, màu mè à ? hm... hên xui.
    Có gì sai sót đừng ném đá, ném NX thôi nhe
    bãi train : http://diendan.maplevn.com/showthrea...op-Train-o-dau
    Mà cái tiêu đề chỉ liên quan cái train lại thôi nhẩy
    dame ngon train tốt k muốn đầu tư mà vẫn có tiền thì chỉ có 1 job rất tuyệt cho bạn nếu có thêm con pet thì còn ngon nữa đó là

S-H-A-D-O-W-E-R
    nhánh theif đồ tuy hơi đắt nhưng đc cái train tiền max dễ vì chủ yếu skill đánh quái toàn ra tiền
    còn lên skill ntn thì đây bạn tự tìm hiểu nhé đọc cho kĩ vào rất có lợi đó : http://diendan.maplevn.com/showthrea...Shadower-Thief
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    dame ngon train tốt k muốn đầu tư mà vẫn có tiền thì chỉ có 1 job rất tuyệt cho bạn nếu có thêm con pet thì còn ngon nữa đó là

S-H-A-D-O-W-E-R
    nhánh theif đồ tuy hơi đắt nhưng đc cái train tiền max dễ vì chủ yếu skill đánh quái toàn ra tiền
    còn lên skill ntn thì đây bạn tự tìm hiểu nhé đọc cho kĩ vào rất có lợi đó : http://diendan.maplevn.com/showthrea...Shadower-Thief
    Drop 1 lần 200 nhiều hay ít bạn

Đang ở
    HCM city
    hãy hướng vào Bow Master

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    hãy hướng vào Bow Master
    đọc nhìu topic nói về job r nhưng thấy a này hướng vô bow master rất nhìu :3

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    đọc nhìu topic nói về job r nhưng thấy a này hướng vô bow master rất nhìu :3
    Nàng ấy bỏ Hero qua chơi Bow muốn mọi ng cùng theo mình ý mà
    Cơ mà thực lòng khuyên chủ thớt chơi Evan
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Nàng ấy bỏ Hero qua chơi Bow muốn mọi ng cùng theo mình ý mà
    Cơ mà thực lòng khuyên chủ thớt chơi Evan
    thực ra thì từ bow qua Hero và lại bỏ Hero về quẩy Bow tiếp

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    thực ra thì từ bow qua Hero và lại bỏ Hero về quẩy Bow tiếp