Trang 24 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 142223242526 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 285

Chủ đề: Drop item

Hơn 4 tháng r chưa vào lại :v ko bik có chi mới ko, sẵn tiện cho em xin cái link thông báo về Big Fix là gì luôn dc ko ạ ? :3

ui ad ơi sao em danh cả tiếng đồng hồ ra có 1 2 hôp vậy. chả nhẻ giam ti lệ drop rùi à?

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    ui ad ơi sao em danh cả tiếng đồng hồ ra có 1 2 hôp vậy. chả nhẻ giam ti lệ drop rùi à?
    bạn lên làng ba tư đi tới chỗ mấy con máy móc đánh ở đó 1h cũng đc 15 ~ 20 BOX
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

anh caramen ơi lúc event sao quánh 15p đc 10~15 hộp mà giờ quánh 15p lòi mắt đc có 7 hộp....mở ra toàn rác không .....
    fix đi anh ơi chừng nào fix thông báo cho mấy em biết mấy em đi train chứ train 15p mà đc có 7 hộp mà mở ra gì ko à....c10 tủi lém

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi annoichocanthan1 Xem bài viết
    anh caramen ơi lúc event sao quánh 15p đc 10~15 hộp mà giờ quánh 15p lòi mắt đc có 7 hộp....mở ra toàn rác không .....
    fix đi anh ơi chừng nào fix thông báo cho mấy em biết mấy em đi train chứ train 15p mà đc có 7 hộp mà mở ra gì ko à....c10 tủi lém
    tỉ lệ drop k ai điều chỉnh thì đừng đòi hỏi bạn ạ...bực lên fix xuống còn khổ hơn đây...mở ra là random bạn mở k ra gì là do ăn ở thôi
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

có bạn nào biết train chỗ nào rớt hộp nhiều tí ko ? mình lv 132 đánh mấy con rồng xanh, rồng đỏ, rồng đen cả tiếng đc có 2-3 hộp

Đang ở
    HCM city
    fix drop xuống thì kêu. Fix drop lên thì có auto chả biết làm sao cho vừa lòng mọi người

Trích dẫn Gửi bởi CaNgua Xem bài viết
    có bạn nào biết train chỗ nào rớt hộp nhiều tí ko ? mình lv 132 đánh mấy con rồng xanh, rồng đỏ, rồng đen cả tiếng đc có 2-3 hộp
    nếu bạn có skill nào đánh 1 lúc dc 2-3 tầng thì mình khuyên cày ở map tầng 45 tháp Eos( tháp bên trái của Ludi ấy), ở đó có cái dungeon, di chuyển ít, spawn tốt.
    nếu có skill theo 1 đường thẳng thì cày ở map ma tiến sĩ ở thị trấn hóa chất.
    nếu bạn là demon thì ra thẳng nhện máy mua cái x2 drop 4 tiếng rồi spam demon cry

Trích dẫn Gửi bởi la0o11 Xem bài viết
    nếu bạn có skill nào đánh 1 lúc dc 2-3 tầng thì mình khuyên cày ở map tầng 45 tháp Eos( tháp bên trái của Ludi ấy), ở đó có cái dungeon, di chuyển ít, spawn tốt.
    nếu có skill theo 1 đường thẳng thì cày ở map ma tiến sĩ ở thị trấn hóa chất.
    nếu bạn là demon thì ra thẳng nhện máy mua cái x2 drop 4 tiếng rồi spam demon cry
    cảm ơn bạn đã chỉ, để tối ra bãi nhện spam

Đang ở
    khánh hòa
    Thôi kệ !
    Chuyện gì rồi cũng sẽ qua !

Trang 24 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 142223242526 ... CuốiCuối