Trang 42 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 32404142434452 ... CuốiCuối
Kết quả 411 đến 420 của 758
  1. hỏi ngu, ver 1.49 này k thấy sách tinh thông nhỉ

mình là newbie, mình muốn đánh với dame cao thì nên chơi job nào. TKs trước.

Trích dẫn Gửi bởi minayoshi Xem bài viết
    Con nào có đồ mà dame chả cao bạn .

Chơi Marksman đi bạn ơi, con đó đi boss ngon, đồ DEX thì rẻ hơn đồ khác, skill cũng khá thú vị, nhưng hơi nản từ job1-3, lên job 4 mới ngon :v Thử và cảm nhân.
    Ingame VMS: oKeyo, Nude.
    Ingame EMS: Telex, Musca.

Trích dẫn Gửi bởi tvictorbb Xem bài viết
    Chơi Marksman đi bạn ơi, con đó đi boss ngon, đồ DEX thì rẻ hơn đồ khác, skill cũng khá thú vị, nhưng hơi nản từ job1-3, lên job 4 mới ngon :v Thử và cảm nhân.
    Con nào cũng mạnh . bạn nói đúng .

Nhưng bạn cần phải đầu tư vào Link skill và charater card nữa kìa .

1 char chính cần 12 link skill và 9 thẻ charater card .

Trong đó bạn biết cách Gude các thẻ card nữa là 1 chuyện . cũng nhức đầu lắm á .

Chúc bạn minayoshi
    train hết từng ấy char và cảm nhận nhé

nếu bạn chơi được 21 char lên 120 thì rane của bãn khoảng 10k và dame vào boss được thêm 9% nhé

nếu bạn đánh vào quái thì tuỳ vào skill mà bạn sử dụng sẽ tăng rame nhé . Chúc bạn minayoshi thành công .

Trích dẫn Gửi bởi starkidst Xem bài viết
    Con nào cũng mạnh . bạn nói đúng .

Nhưng bạn cần phải đầu tư vào Link skill và charater card nữa kìa .

1 char chính cần 12 link skill và 9 thẻ charater card .

Trong đó bạn biết cách Gude các thẻ card nữa là 1 chuyện . cũng nhức đầu lắm á .

Chúc bạn minayoshi
    train hết từng ấy char và cảm nhận nhé

nếu bạn chơi được 21 char lên 120 thì rane của bãn khoảng 10k và dame vào boss được thêm 9% nhé

nếu bạn đánh vào quái thì tuỳ vào skill mà bạn sử dụng sẽ tăng rame nhé . Chúc bạn minayoshi thành công .
    Link skill luyện còn có động lực vì có link hữu ích chứ character card đâu tăng được bao nhiu đâu .
    Ingame VMS: oKeyo, Nude.
    Ingame EMS: Telex, Musca.

nghe mấy bạn nói thế mình thấy hơi mệt rùi, mình luyện 1 char còn ko có time chứ nói chi 21 char
    hiện tại mình đang luyện con spearman, 8x gòi, mình thấy dame cũng được.
    Lần sửa cuối bởi minayoshi, ngày 26-11-2014 lúc 07:25.

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    nghe mấy bạn nói thế mình thấy hơi mệt rùi, mình luyện 1 char còn ko có time chứ nói chi 21 char
    hiện tại mình đang luyện con spearman, 8x gòi, mình thấy dame cũng được.
    Dk thì dmg khá cao mà k cần fund, rất phù hợp với những bạn mới chơi. chỉ có điều giá đồ str hơi mắc 1 chút xíu, nếu chịu khó mua đồ clean về rùi cube thì oke. đồ dòng dex thì rẻ nhất, nếu b mún chơi thì mình nghĩ nên chơi Wind Archer vì vừa dễ train + farm vừa đc + 20 watt/matt khi đạt lvl 120

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    Dk thì dmg khá cao mà k cần fund, rất phù hợp với những bạn mới chơi. chỉ có điều giá đồ str hơi mắc 1 chút xíu, nếu chịu khó mua đồ clean về rùi cube thì oke. đồ dòng dex thì rẻ nhất, nếu b mún chơi thì mình nghĩ nên chơi Wind Archer vì vừa dễ train + farm vừa đc + 20 watt/matt khi đạt lvl 120
    Mình thì nghĩ đồ HP mới là rẻ nhất, có cái Ring 33% HP treo 1050m mấy ngày ko ai mua, giảm xuống 999m mới có ng xúc
    Chắc tại DA yếu hay sao chứ sắm 1 set đồ 33%HP quá là dễ dàng luôn ..

Cho hỏi mấy người trong FM toàn rao B>gacha, B>cube ... là cái j vậy, mới chơi nên không hiểu, google thì không ra

Trang 42 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 32404142434452 ... CuốiCuối