Trang 9 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 272
    Trích dẫn Gửi bởi dididan12 Xem bài viết
    c6 trian cũng đc vài trăm len với tuyết đem bán cũng có vốn rùi
    thì vậy mình mới nói là mấy bạn khả giá về meso mua có giá một chút mấy cái vật phẩm k cao tương đối là dc đừng ép giá mấy em nó là dc...tại hồi đó mình cũng khó khăn trong việc bán..đã k train dc nhiều mà còn bị ép giá
    Hủ nữ
    Ingame: Peen

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Link quái drop ván a dẫn nhầm link r a ơi
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Meenxxx Xem bài viết
    thì vậy mình mới nói là mấy bạn khả giá về meso mua có giá một chút mấy cái vật phẩm k cao tương đối là dc đừng ép giá mấy em nó là dc...tại hồi đó mình cũng khó khăn trong việc bán..đã k train dc nhiều mà còn bị ép giá
    đương nhiên là sẽ k có chuyện mua giá cao đâu c4 vì vậy,bọn cong đít lên cày như chúng mềnh phải kiên cường. quyết k hạ giá xuống c3

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    đương nhiên là sẽ k có chuyện mua giá cao đâu c4 vì vậy,bọn cong đít lên cày như chúng mềnh phải kiên cường. quyết k hạ giá xuống c3
    sai rồi quyết đẩy giá LÊN ĐẾN CÙNG C4

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    giá lá phong hồi ban đầu 20k/1 dần còn 10k càng về sau 3k/1
    Hủ nữ

Đổi Vk lv 14x.trong khi vk 14x là món đồ đắt giá nhất.phải đánh boss há máu mồm ra thì mới drop.giờ đây lại cho đổi vk lv14x thi có phải quá dễ dàng ko

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    Link quái drop ván a dẫn nhầm link r a ơi
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...n-Toan-MapleVN đúng r mà d4nh. xuống dưới ý

Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    GM ơi úp thêm quoần áo 140 đi chứ chứ đồ 140 toàn bán giá trên trờ mua hem nổi (toàn bán bằng tiền thiêt mà nhà ko có diều kiện chỉ chỉ biết cày cuốc game thui :V) !!!!
    em nghĩ ra thêm phần đỗi (1k len+1k tuyết) sẽ dc 1 lần quay nếu may mắm sẽ nhận được quoần áo 140!!!!
    cái công sức ngươi ta bỏ ra để có món đồ đó.thì cái giá của nó cũng phải tương xứng.người khác thì săn boss vỡ mồm ra mới drop.bạn cứ làm như đồ rác.thích là có

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

k để ý kéo xuống dưới
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    Đổi Vk lv 14x.trong khi vk 14x là món đồ đắt giá nhất.phải đánh boss há máu mồm ra thì mới drop.giờ đây lại cho đổi vk lv14x thi có phải quá dễ dàng ko
    Mình thấy vậy cũng khá ổn rồi k quá khó cũng k quá dễ...dễ là vs mấy bạn chơi lâu vs khá về mặt meso thui chứ mấy bạn nghèo nghèo train kiếm vật phẩm và meso cũng đâu phải dễ cho lắm thôi thì một năm có 1 lần nên mọi người cứ tranh thủ..... chắc zi năm sau sẽ có
    Hủ nữ

Trang 9 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối