Trang 66 của 71 Đầu tiênĐầu tiên ... 16566465666768 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 705
    bạn les đưa ta 5m mcoins ta đổi cái usernameeee :<<<

Đang ở
    Nhà
    Không f3 f3 f3 f3 f3
    One,Two,Three...Hut!!

bạn les đưa 20 sbc đi vậy :<<

Đang ở
    Nhà
    Ta không có sbc f3 f3f 3f 3
    One,Two,Three...Hut!!

em muốn vào G , theo lời bạn BlueBon e viết cái comment này để chờ chủ G duyệt
    ingame : Fermion ^^

bạn là ai theo lời gth bạn bluebon à thế bạn có q.hệ tn vs bạn bluebon đừng nói là bạn trai, les ghen đó. Ta k onl game đc nên có gì les xem dùm hihi :3

---------- Post added at 04:35 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

http://diendan.maplevn.com/showthrea...mapleVN-3-tuoi

êu ôi, amazing race kìa :<< sao admin msvn có thể nghĩ ra 1 ev hết sức mới mẻ và táo bạo như thế này được!!!? :<< kiểu chưa bh có ev nào như thế này luôn kìa!! :<< eo ơi sao G mình CHƯA BAO GIỜ nghĩ ra ev như thế này vạiiiii?? :<< cái tên còn hay quá điii!! Thật là ngưỡng mộ các admin msvn quá đi àaaaaa!!!!!!!

---------- Post added at 04:41 AM ---------- Previous post was at 04:35 AM ----------

ÊU ÔI ÝYYY

http://diendan.maplevn.com/showthrea...-lien-minh-moi

sao ev G chta chán ứ chịu đc :<<< làm sao có thể so sánh vs ev của admin được ý :<<< xong cái hình ngta để đầu topic còn đẹp hơn cái hình xấu xí của chtaaaa :<<< thật là lắm bất công, sao ngta có thể pơ phẹt thế mà mình lại thế nài là sao hả GGGGG :<<<< admin thiệc là đi trước thời đại, là cng của tương lai, là những vị vĩ nhân có thể làm lay chuyển cả thế giớiiii :<< thời thượng phát hờn đi được ýyyy :<<

ừ thì có sự ức chế k hề nhẹ haaa

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    bạn là ai theo lời gth bạn bluebon à thế bạn có q.hệ tn vs bạn bluebon đừng nói là bạn trai, les ghen đó. Ta k onl game đc nên có gì les xem dùm hihi :3
    Bạn ý vào G được 3 hôm nay rồi

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết

sao ev G chta chán ứ chịu đc :<<< làm sao có thể so sánh vs ev của admin được ý :<<< xong cái hình ngta để đầu topic còn đẹp hơn cái hình xấu xí của chtaaaa :<<< thật là lắm bất công, sao ngta có thể pơ phẹt thế mà mình lại thế nài là sao hả GGGGG :<<<< admin thiệc là đi trước thời đại, là cng của tương lai, là những vị vĩ nhân có thể làm lay chuyển cả thế giớiiii :<< thời thượng phát hờn đi được ýyyy :<<
    Tại ta chưa bao giờ nhúng tay vào viết topic Event G đấy

P/s: hôm nay mi bị bấn à
    IGN: Feuille
    Guild: Oblivion

Mình đang muốn vào G để dễ kiếm người đi PQ, với muốn tham gia các event của G cho vui, chứ chơi 1 mình cũng chán. Tên Ing: Gabbe.
    Chọn chiến thắng trước khi chọn cách đoạt được nó.
    Một kẻ chỉ biết kén chọn cách chiến thắng thì không thể có vinh quang.

Trích dẫn Gửi bởi win311 Xem bài viết
    Mình đang muốn vào G để dễ kiếm người đi PQ, với muốn tham gia các event của G cho vui, chứ chơi 1 mình cũng chán. Tên Ing: Gabbe.
    Có gì tối G sẽ liên lạc phỏng vấn bạn nhé.
    Tại G toàn cú con vs cú mẹ không à ~~
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Có gì tối G sẽ liên lạc phỏng vấn bạn nhé.
    Tại G toàn cú con vs cú mẹ không à ~~
    Uầy, tối thì lại không chơi đc!! chỉ chơi buổi sáng hoặc buổi chiều thôi!!!
    Chọn chiến thắng trước khi chọn cách đoạt được nó.
    Một kẻ chỉ biết kén chọn cách chiến thắng thì không thể có vinh quang.

Trang 66 của 71 Đầu tiênĐầu tiên ... 16566465666768 ... CuốiCuối