Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 156
    Đang ở
    HCM city
    Một năm có đúng một ngày cuối cùng cũng bị lý do lý trấu chả lẽ bây giờ bùng nổ cảm xúc cho nó mau nhỉ

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    1 Năm trôi qua hok vào được maple . Nhưng khi vào được cái cảm giác thật khó diễn tả . Khi gặp được người mình thân nhất quen nhau 2 năm rồi . Tái ngộ rất là vui có cái cảm giác ko thể nào tả được

Nghỉ lại mọi thứ đọc lại mọi thứ mình cảm thất có gì khác lạ . ( giống như già thêm 1 tuổi )

Gởi 1 ai đó người em nhớ

Mình xa nhau 1 năm rồi nhỉ ? Gặp lại nhau tại sao cảm giác lai hok giống trước kia hay gọi tên nhau ? muốn gọi cái khác cơ
    Tuy trong game mình hay gọi nhau mày tao , hay xưng tên . Nhưng hok hiểu sao lúc này biết cảm giác ai đó giận mình rất nhớ người đó . Mình cũng muốn cho ai đó có cơ hội để tìm hiểu người khác

Hok biết diễn tả nữa s5
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 21-06-2015 lúc 06:05.

Vậy là anh lại về với cô đơn Tạm biệt em DemonSkiz! aye

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~

Nhật Ký của Cáo ngày 24/11

︶‿ ︶✿ Mãi nhớ mấy đứa .

+ Hi....khi mấy cưng đọc đc dòng này là ss đã off dc vài hôm rồi ......Nếu tinh ý , mấy cưng sẽ thấy dạo này forum đc làm hoạt động tối đa và phần thưởng đc tăng cao dễ kiếm : điển hình vé cùng cực....:3

+ Đáng ra cáo tính hết trung thu là off....mà lại ko nỡ....nên làm tiếp hết giáng sinh để ít nhất forum có 1 mùa lễ cuối năm trọn vẹn...ko buồn tẽ...

+ Nhớ lại....duyên đến MapleVN cũng rất ngẫu nhiên....trc đây thời của Vinagme cũng có chơi Bishop lv 103 - . và như bao người khác , cũng có rất nhiều kỷ niệm :3.....cũng quen nhiều người...trong đó có anh Joker..... Và sau này....khi Herogame mang Maple quay lại... cũng chưa biết tin . Đến khi Joker kêu :

Maple quay lại đấy , e giúp anh chứ?

Ô hay , lâu rồi k chơi , e mù rồi , ko biết tẹo gì test fix đâu

Dùng khả năng của e phụ anh lo cộng đồng đc rồi , nếu em còn yêu nó

OK anh

.......................

+ Bao nhiêu năm làm cái công việc này thì chỉ sợ duy nhất 1 điều thôi , ko phãi game đóng , trang tin sập , web bị hack....mà là : CÓ TÌNH CÀM....

+ như nhiều diễn đàn khác mà mình quãn thì cũng phãi có tiếp xúc có nói chuyện vs mem...mà ko hiểu sao rất dễ có tình càm vs những mem dễ thương :3....Và khi đã có chút tình cảm rồi thì sẽ nao lòng.....để rồi các bạn ấy off rồi ( vì nhìu lý do ) mình lại cảm thấy mất đi cái gì đó , cũng buồn mà phãi cố gắng công việc tiếp ...cũng hạn chế hơn việc tiếp xúc....

+ Với MapleVn cũng vậy....cũng có...rồi khi mấy em off dần cũng buồn ...hụt hẫng :3......nhớ thời kỳ đầu vui vẽ bao nhiêu . Nhớ lắm những mem đầu tiên của forum....ko quên 1 ai cả..

+ Mà thôi , gì cũng phãi có điểm dừng...bây h ss phãi dừng rồi....Nhưng mấy đứa ở lại phãi ngoan nhé...ko quậy ko phá , ko vi phạm chatbox c8..Và nhất là nghe lời và ủng hộ ss Thiên nhé ....

+ Những vé cùng cực..những con sử thi ấy.....là món quà ss tặng mấy cưng vì có lẽ sẽ ko có nhiều cơ hội sau này....Ngoài ra..ss có vài món quà nhỏ tặng cho 1 số bạn hoạt động chăm chỉ , trả lời giúp mem nhiệt tình.....

+ Ngoài ra , ss đã nhờ WEN thiết kế mỗi dân forum 1 pet riêng từng người mô phỏng INGAME hay đại khái tính cách . Khi wen làm xong ss sẽ add cho nhé . Đây coi như món quà cuối cùng ss co thể làm cho mấy cưng

+ Phãi ở lại forum ngoan nhé c4

Lần sửa cuối bởi LoveMessages, ngày 07-01-2016 lúc 03:42.

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~
    PHÃI NGOAN ĐÓ NHA c8......

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

ss đi rồi quậy thôi 8chucut canh trúng hôm mình thức thâu đêm mà tâm thư 8chucut. btw : e xin cái username 8chucut

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Ss đi rồi ai để cho em phá:g16:

Đang ở
    Ngọn Đồi Lá Phong
    Ss sắp đi em muốn nói với ss mấy điều : 1.Sao lúc nào ss cũng nhầm tên em thế em tên là: Sky9xx mà ss . 2 . Truyện em vẫn sẽ viết tiếp vì ss mong 1 ngày khi ss trở về ss có thể đọc hết toàn bộ truyện . 3. Em rất qúy ss lúc đầu em ko ưa ss nhưng sau khi tiếp xúc 1 thời gian em đã qúy ss . Giờ ss đi em cũng ko biết nói gì hơn chúc ss thành công và hạnh phúc . Em hi vọng 1 ngày nào đó ss sẽ trở về em sẽ vẫn đợi ss . Điều cuối cùng em muốn nói là ... Ss có thể giúp em hoàn thành cái username đc ko ss
    Có bao giờ trong đường đời lận đận
    Ta vô tình chẳng nhận ra nhau

Trích dẫn Gửi bởi Sky9xx Xem bài viết
    Ss sắp đi em muốn nói với ss mấy điều : 1.Sao lúc nào ss cũng nhầm tên em thế em tên là: Sky9xx mà ss . 2 . Truyện em vẫn sẽ viết tiếp vì ss mong 1 ngày khi ss trở về ss có thể đọc hết toàn bộ truyện . 3. Em rất qúy ss lúc đầu em ko ưa ss nhưng sau khi tiếp xúc 1 thời gian em đã qúy ss . Giờ ss đi em cũng ko biết nói gì hơn chúc ss thành công và hạnh phúc . Em hi vọng 1 ngày nào đó ss sẽ trở về em sẽ vẫn đợi ss . Điều cuối cùng em muốn nói là ... Ss có thể giúp em hoàn thành cái username đc ko ss
    user kenny à cái đấy free nhé

Ss of rồi em không chịu đâu s2

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối