Kết quả 1 đến 7 của 7

Hybrid View

Mình có 1 lời khuyên là bạn k nên quan tâm về range cho đến khi bạn qua lvl 150 . Lý do vì sao thì vì hầu hết các items đáng sử dụng đều từ 130-150 . Còn nếu bạn muốn khám phá maple thì bạn nên thử nhiều website tham khảo, có tầm 4-5 cung cấp các thông tin về maple .
    À bạn cũng có thể học chế tạo nữa nha, chế vũ khí từ 30 - 120 được luôn á .

2. Trích dẫn Gửi bởi nacoustic678 Xem bài viết
    Mình có 1 lời khuyên là bạn k nên quan tâm về range cho đến khi bạn qua lvl 150 . Lý do vì sao thì vì hầu hết các items đáng sử dụng đều từ 130-150 . Còn nếu bạn muốn khám phá maple thì bạn nên thử nhiều website tham khảo, có tầm 4-5 cung cấp các thông tin về maple .
    À bạn cũng có thể học chế tạo nữa nha, chế vũ khí từ 30 - 120 được luôn á .
    Tại hồi đó em cg từng chơi bên server Extalia nên lên web global coi là khớp hết nên dễ kiếm vũ khí từ quái và trải nghiệm đồ cùng lv thôi! Còn craft vũ khí thì em chịu rồi, tốn tài nguyên với nguyên liệu

---------- Post added at 18:22 ---------- Previous post was at 18:20 ----------

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    web global chạy sau thời đại rồi thì phải (hoặc nó chỉ đúng với gms) . và bạn lên cấp được quà từ NPC trong FM r7 ch1 mà
    Tại em mới chơi bên server VN này nên ko biết, thanks bác đã nhắc em! Đã làm và nhận đc quà free từ GM