Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
nếu đầu tư ngang nhau về độ bos thì Bow là dc nhất nhé ( boss + train) DPS thì khá > đấy cũng là nhược điểm dòng bow. ( đặc biệt DF rất thấp)
lỗi thì mình không biết, ver này đang là thời dual nhé ( xenon và kaiser thì cũng ngon nếu đầu tư nhưng lỗi cũng nhiều).

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

theo bạn trên thì thời này đang là của dual ( job 1 2 khó nhưng job 4 rất mạnh , boss khỏe), gáng đợi đi, vì tương lai dual sẽ phế nếu hayato và kaiser revamp lại. ( boss kaiser là đỉnh của tương lai)
p/s: kai vs ha hiện h thua dual
Mình biết mỗi người có ý kiến riêng và mình cũng không bác bỏ gì ý kiến của bạn nhưng theo mình biết Ver mới nhất của KMS và GMS Dual Blade vẫn nằm trong top 5 jobs bossing ( lấy thông tin từ nhiều page hướng dẫn và youtube ). Mấy jobs kia được buff thì nó khoẻ lên chứ đâu có nghĩa là jobs DB vô dụng, nên nói "Phế" là hơi quá. Thậm chí theo mình biết Job V update vừa rồi DB được buff thêm skill boss quá OP còn 2 jobs kia nhiều người chê chán và không giúp ích gì nhiều.