Kết quả 1 đến 10 của 67

Hybrid View

Ban min tung bao minh mat acc den chieu lai nt bao la em min doi pass gio moi cho min hay roi sau day lai noi ck bi doi pass

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:34 AM ----------

http://d.f22.photo.zdn.vn/upload/ori...88_574_574.jpg mình có 1 buc anh bạn xem di

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Ban min tung bao minh mat acc den chieu lai nt bao la em min doi pass gio moi cho min hay roi sau day lai noi ck bi doi pass

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:34 AM ----------

http://d.f22.photo.zdn.vn/upload/ori...88_574_574.jpg mình có 1 buc anh bạn xem di
    - Sao bi k up tiep 1 loat tin nhắn đằng sau nữa?
    - t1: vì mất acc nên min cuống quá, sáng hỏi thì tin cuối bi bảo min quét virus nhanh đi, min quét cả chục lần mà có mỗi acc bebi mất
    - t2: hồi chiều m.ng giúp mình thử xem bi có nói dối k, min có ntin là bảo thử bi và min đã tin bi cho tới lúc thấy acc bebi trên 4rum
    - t3: min ntin cho bi nhơf bi hỏi ck bi thì bi tl: Um that ra bi voi ck bi chua gap ................... sau tin nhắn đó min mới hiểu là mất acc thật, min mới ntin cầu xin bi tiếp. Bi có thể up tiếp tin nhắn lên
    Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Chốt lại Bi bảo min báo công an + gm đi giúp đc gì bi giúp mệt mỏi gê

4. Báo công an cũng cần có thêm bằng chứng, cứ yên tâm là khi đến công an thì chắc chắn sẽ có đứa phải nôn tiền và chịu phạt!
    Cái nữa là tối qua mình cũng đã nói chuyện với thành viên của cả G dd và under rồi, bạn đừng mang cái chuyện min nói 2 G ra lsao nữa. Chuyện gì đi chuyện đó.

vâng cũng mong la thế mình chỉ nói đúng thôi mà có sai chổ nào

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi hoangthanhthuy Xem bài viết
    Báo công an cũng cần có thêm bằng chứng, cứ yên tâm là khi đến công an thì chắc chắn sẽ có đứa phải nôn tiền và chịu phạt!
    Cái nữa là tối qua mình cũng đã nói chuyện với thành viên của cả G dd và under rồi, bạn đừng mang cái chuyện min nói 2 G ra lsao nữa. Chuyện gì đi chuyện đó.
    Nếu đưa ra dân sự thì chắc chắn là "chưa đủ yếu tố cấu thành tội phạm", vì tài sản ảo, mà vốn dĩ thuộc về 1 server "không chính thức" thì thi hành luật kiểu gì ?