Kết quả 1 đến 10 của 67

Hybrid View

Đang ở
    Hà Nội
    Hnay FM k7 đã tụ họp kha là đông người từ 4 G (UltimateVn,DarkDreams,ProundOfYou,xxUnderground) chưa bh mình thay nh người VN đến thế == quang cảnh vô cùng hỗn độn
    Mình và Min cũng đã nói chuyện với chủ G DD và 1 ban thuọc under, diện tình nghi giờ đang thuộc về 2 người là cặp đôi của ban S2bebiS2 và 1 bạn nữa thuộc DD nhưng có vẻ nặng về chủ topic này hơn...
    Có một điều mà mình và khá nhiều người vẫn đang băn khoăn thắc mắc là làm thế nào mà 1 acc đã thay đổi mail và pass r vẫn có thể bị lây mất, thực sự vô cung hoang mang, raats mong các mod thuộc 4rum mình có thể giúp đỡ^^
    Chúc min sớm nhận lai được khoản tiền bị mất em nhé!

Bạn bi này có cần bằng chứng ko??? Sao không giải quyết trực tiếp trc khi up bài lên đây, bạn làm thế này chẳng khác gì đang tự nói rằng mình và chồng bạn vô tội và đổ lỗi cho bạn min. Bạn có nhớ trc cái ngày min mất acc bạn cứ nhắn chập chờn cho bạn min là mua acc ko, bạn min đã nhắn cho bạn rất nhiều tin và gọi điện cho bạn để xem bạn có đồng ý mua lại acc ko nhưng bạn chỉ trả lời là để bạn hỏi chồng bạn và suy nghĩ đã, sau đó bạn nhắn tin cho min và bảo ko mua acc nữa, xong nửa đêm bạn lại nhắn lại là có mua acc và sáng hôm sau sự việc mất acc xảy ra. Bạn suy nghĩ cho kĩ trc khi hành động đi, nếu bạn thực sự vô tội bạn đã cố gắng giải thích và giúp đỡ min cũng như xem xét lại việc đấu giá có tên chồng bạn chứ ko phải up cái topic này lên để chứng tỏ mình vô tội. Thân!!!
    P/s: ng chứng kiến toàn bộ sự việc.

---------- Post added at 03:17 AM ---------- Previous post was at 03:14 AM ----------

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:17 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cogaihalan Xem bài viết
    Hnay FM k7 đã tụ họp kha là đông người từ 4 G (UltimateVn,DarkDreams,ProundOfYou,xxUnderground) chưa bh mình thay nh người VN đến thế == quang cảnh vô cùng hỗn độn
    Mình và Min cũng đã nói chuyện với chủ G DD và 1 ban thuọc under, diện tình nghi giờ đang thuộc về 2 người là cặp đôi của ban S2bebiS2 và 1 bạn nữa thuộc DD nhưng có vẻ nặng về chủ topic này hơn...
    Có một điều mà mình và khá nhiều người vẫn đang băn khoăn thắc mắc là làm thế nào mà 1 acc đã thay đổi mail và pass r vẫn có thể bị lây mất, thực sự vô cung hoang mang, raats mong các mod thuộc 4rum mình có thể giúp đỡ^^
    Chúc min sớm nhận lai được khoản tiền bị mất em nhé!
    Proud ko phải Pround nha thím :v

Ban hỏi lại bạn min đi bạn ấy nói sao bạn ấy bảo G under G DD toàn dân phan mem auto hack còn khăn khăn bảo ck Bi lấy trong khi hok đụng cham gi ban ay mà cai ac mình vua cài cung bi doi pass lun là bạn bạn nghĩ sao mình bảo thề thì bạn ấy hok thề roi mat tiu lun