Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 44
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi kukaan Xem bài viết
    chủ nick topic
    có liên quan tới nick nick amara01 ăn cắp nick.nhớ mặt 3 nhân vật trên hình đây.Hãy đợi đấy.đừng có quyền gì mà lộng hành nhé.thích là xoá bài nhé.đừng để chuyện nhỏ xé ra to thì hơi mệt với maraboss nhé.ăn ở ko yên đây................

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

chủ nick amara01 là con cướm.ăn cắp nick......................nhục quá đi mất.có cần thì xin đừng nhục như thế.đừng anh để nơi biết sống nhé đã nói là làm.......ko bao nhiêu tiền đâu.đừng có lưu manh trong cách ứng xử
    Nhớ mặt 3 nv trên hình, hơi mệt với mara, chuyện gì thế

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi feel106 Xem bài viết
    Nhớ mặt 3 nv trên hình, hơi mệt với mara, chuyện gì thế
    bik chết liền

Đang ở
    nhà
    tui đang onl này.vào game nói chuyện đi
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Bandle City
    WHAT THE HECK just happen ????

Nghe mùi war đậm thế
    chủ nick topic
    có liên quan tới nick nick amara01 ăn cắp nick.nhớ mặt 3 nhân vật trên hình đây.Hãy đợi đấy.đừng có quyền gì mà lộng hành nhé.thích là xoá bài nhé.đừng để chuyện nhỏ xé ra to thì hơi mệt với maraboss nhé.ăn ở ko yên đây................

chủ nick amara01 là con cướm.ăn cắp nick......................nhục quá đi mất.có cần thì xin đừng nhục như thế.đừng anh để nơi biết sống nhé đã nói là làm.......ko bao nhiêu tiền đâu.đừng có lưu manh trong cách ứng xử
    Đề nghị bạn nói cho rõ rành có chuyện quái gì xảy ra, khi ko bay vào phang mấy câu chả hỉu gì ráo.

Và lần sau đề nghị ko dùng chữ màu đỏ
    Lần sửa cuối bởi lbsapphire, ngày 06-10-2013 lúc 21:08.

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    chủ nick topic

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

@Mara:
    Chuyện bạn share acc rồi mất acc là chuyện của bạn.
    Bạn tức rồi vào đây chửi, vô tình ảnh hưởng đến mọi người.
    Đây là sbox G riêng nên chủ G Justatee thấy vậy mới del bài, bảo chuyện riêng tự giải quyết
    -> ko ai lộng hành gì như bạn nói ở đây cả.

Tụi mình cũng chả ăn cắp acc bạn nên bạn đừng lôi tụi mình vào đây nhé!
    Bạn muốn chửi có thế pm nick đó chửi thoải mái, đừng để làm mất lòng nhau trên 4rum chỉ vì 1cái acc cùi.

Lần sửa cuối bởi caongo123, ngày 06-10-2013 lúc 22:08.
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

@kukaan: T quản lý Box Guild này, bài của cậu do chính tay T del đấy. Muốn gì mời vào tố cáo, đừng có lớn tiếng ở đây. Cậu thích ra đảo không, T xin Smod cho 1 vé!

___
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    ông này ăn nói cho cẩn thận nhé.đã xông vào sub G khác thì ăn nói cho cẩn thận
    thứ nhất.tôi ko phải người quản lý Sub G => không có quyền edit hay del comt
    thứ2 tôi ăn cắp acc của ông bao h.người cmt phía trên tôi chẳng biết là ai cả.sao vơ cả 3 người vào là ăn căp char của ông là sao.có bằng chứng gì không
    thứ 3 cái ngọn lửa mà tôi bảo chẳng qua chỉ là cái ảnh chém gió qua face của G tôi.liên quan j mà vào vơ đũa cả nắm
    thứ 4.topic mang tính chất vuivẻ tôi đã không thích cmt mang tính chất gây war rồi thì ông cũng bớt cái kiểu hero keyboart đi
    thứ 5 .tin tưởng share acc cho 1 thàng ko tin tưởng qua mạng mà mất acc thì có 1 từ dành cho ông là NGU
    thích nói cái đứa cám lợn ăn cắp trong box G.thấy ngứa mặt chọc chữi chơi.đừng tỏ ra nguy hiểm.ko phải là ngu.chỉ có lòng tốt cho mượn nick buff exp mà nhầm người cám lợn.giờ thấy nó box cái hình trong đó có chủ topic.nên vào comet chơi thôi.
    chả thiết cái nick.mà ghét những đứa phụ lòng tốt người khác..............Ko nói nữa.hết tại đây
    Để mà lừa được MaraBoss thì hơi khó đấy.đừng kết luận người ta ngu sớm quá nhé.chữi NGU bạn hiểu nó chứ
    Lần sửa cuối bởi kukaan, ngày 06-10-2013 lúc 22:50.
    Phó G MaRaBoSs FaMily.Vào G pm yahoo Mrs.kaan
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~

chỗ này ở đâu rứa

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi kunkuncongtu Xem bài viết
    @kukaan: T quản lý Box Guild này, bài của cậu do chính tay T del đấy. Muốn gì mời vào tố cáo, đừng có lớn tiếng ở đây. Cậu thích ra đảo không, T xin Smod cho 1 vé!

___
    chỉ là viết những gì suy nghĩ.Lớn tiếng làm gì cho mệt.bạn thích cho lên đảo khỉ thì cho đi.đừng có muốn hay ko?cái này chả là vấn đề ở đây....chỉ có người hiểu được tiếng người với người mới giải quyết mọi chuyện tốt đẹp
    Phó G MaRaBoSs FaMily.Vào G pm yahoo Mrs.kaan
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    thích nói cái đứa cám lợn ăn cắp trong box G.thấy ngứa mặt chọc chữi chơi.đừng tỏ ra nguy hiểm.ko phải là ngu.chỉ có lòng tốt cho mượn nick buff exp mà nhầm người cám lợn.giờ thấy nó box cái hình trong đó có chủ topic.nên vào comet chơi thôi.
    chả thiết cái nick.mà ghét những đứa phụ lòng tốt người khác..............Ko nói nữa.hết tại đây
    Để mà lừa được MaraBoss thì hơi khó đấy.đừng kết luận người ta ngu sớm quá nhé.chữi NGU bạn hiểu nó chứ
    chỉ là viết những gì suy nghĩ.Lớn tiếng làm gì cho mệt.bạn thích cho lên đảo khỉ thì cho đi.đừng có muốn hay ko?cái này chả là vấn đề ở đây....chỉ có người hiểu được tiếng người với người mới giải quyết mọi chuyện tốt đẹp
    Vậy mọi người cũng hiểu là chẳng ai muốn gây war ở đây. Chỉ là chuyện hiểu lầm...

Nhưng mong Mara lần sau hãy pm riêng và chửi nó chứ đừng post ở đây>> vừa lộn xộn topic, vừa dễ gây hiểu lầm!

Hi vọng mọi chuyện đến đây là kết thúc - Cả nhà ngủ ngon
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối