Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 76
    Đang ở
    Old Trafford
    Trích dẫn Gửi bởi nono1313 Xem bài viết
    The apple,Namxanh,namdoc,... hình như hà nội cassiopea mà.còn trong hcm angela thì có wingsoflove với spirit là nổi tiếng
    còn sever delphin toàn mấy ông VAC không nói
    Wat, TheApple là một trong những G đầu tiên và nổi nhất Aquila hồi đó -_- Hình như bạn chỉ chơi lúc G spirit mới bắt đầu lập thôi.
    Mã:
    You guys deserve it, the real family, the true frends, which is The Eternal . Im Suchon, not the best one, not the strongest one but I'm the chosen one of Eternal, so call me maybe.

^ sorry nha vì cũng lâu lắm rồic13

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    ai ở G Rabbit sv Aquila vào nhận hàng đi, ZxZMoonZxZ so cute đây nè

Nhớ lại cái hồi mà lên đc 30 là mừng muốn khóc rồi! Hồi trc thì kinh nghiệm kiếm chủ yếu = việc đi PQ! Còn giờ thì bãi train nhiều exp hơn cũng dễ lên Lvl hơn nên ai cũng đi train để mạnh là chủ yếu còn ai để ý đến PQ nữa đâu TT.TT

Đang ở
    Old Trafford
    Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    ai ở G Rabbit sv Aquila vào nhận hàng đi, ZxZMoonZxZ so cute đây nè
    Gosh, Moon so cute mà BountyHunter hồi đó ko hề biết sao vậy chắc là ko so cute lắm r
    Mã:
    You guys deserve it, the real family, the true frends, which is The Eternal . Im Suchon, not the best one, not the strongest one but I'm the chosen one of Eternal, so call me maybe.

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi NickPowell Xem bài viết
    Gosh, Moon so cute mà BountyHunter hồi đó ko hề biết sao vậy chắc là ko so cute lắm r
    hoàn toàn k có khái niệm khi nghe về cái tên đó

PQ là tính năng hấp dẫn nhất trong Maple mà k có ai đi thì chơi còn ý nghĩa j nữa

Tình hình là sẽ chuẩn bị lập 1 sever Maple nữa

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    Cái gì qua r thì để cho nó qua , sống và chấp nhận hoà nhập vs cái mới nếu bạn vẫn yêu MS. Mình cũng là 1 mapler từ thời VNG, đợt open beta maplevn cũng down và chơi thử nhưng r cũng bỏ vì nó qua xa lạ vs MS mình từng chơi .

Một năm sau quay lại và quyết tâm chơi thử, dù lúc đầu cũng khó khăn nhưng r cũng quen và cũng có những ng bạn mới, mặc dù rất nhiều ng đã ra đi . Dù vậy mình vẫn chơi và chắc sẽ k bỏ được ( trừ khi game sập ).

Vài lời cho chủ thớt: Nếu bạn còn yêu Ms thì hãy cố gắng hoà nhập vs nó ( vì dù VNG giả sử còn giữ đến giờ thì cũng sẽ update đến phiên bản như Herogame bây giờ và mọi ng cũng có cách chơi mới thôi ), có chăng là thời gian sẽ hơi lâu 1 chút .

Sẽ chẳng có gì là k thể nếu tình yêu bạn dành cho MS đủ lớn để chấp nhận tất cả. Good Luck !!
    Bạn này giống tui nè
    Tui chơi nấm lùn từ hồi close beta VNG, hồi trước tui cày 1 2 tuần mới lên được 1 lvl, mấy bạn biết tại sao không? Cái Guild của tui nó vui quá, ngày nào nó cũng tổ chức event, dù là chỉ có trên dưới 20 người thôi, chạy đua vòng quanh đảo mạo hiểm nè, rồi bắt 80k mesos tiền vé tàu chạy lên VTM, giải nhất là 50k với mấy món vũ khí 3x 4x trời ơi vui không thể tả. Rồi còn cái vụ thi làm Jump quest này nọ nữa. Cái lúc mà tui bắt tàu lên Vườn trên mây thì gặp mấy bố bựa nhân ở đó mời vào guild cả lũ, trong đó có 1 bạn nữ tui thích lắm, cả guild nó bày trò về cảng cá kiếm cảnh đẹp làm đám cưới nữa chứ PQ thì khỏi nói rồi, quá nhiều kỉ niệm tui kể không xuể

Cái rồi tự nhiên nấm lùn VNG sập server, anh em trong guild của tui lần lượt out luôn. Rồi mới phát hiện ra cái server maplevn, vào chơi thử một thời gian tui cũng bỏ vì nó quá xa lạ, bỏ được 3 4 tháng nghe lại bản nhạc rừng pháp thuật rồi rừng ngủ say nhớ quá quyết tâm chơi lại tìm bạn. Chơi lại thì trời ơi, toàn 17x 18x, hồi trước ở server VNG cày lên 7x là le lưỡi rồi, giờ chơi lên 90 tưởng ngon , vô chợ tự do lên mặt, đớ người toàn mấy bố trên dưới 15x =.= chơi được 1 thời gian thì không có bạn, kiếm không ra cái guild giống như hồi trước của tui nên cũng bỏ. Bạn bè tui hồi trước cũng có chơi thử mà bỏ liền, hỏi thì tụi nó nói server kiểu này thế nào cũng có thằng đâm đầu vô train exp train tiền nên không muốn chơi Nghe mà buồn luôn, bây giờ lỡ nghe cái bản nhạc hồi xưa, nhớ game quá quay lại lần 3 =.= nghĩ bụng là thôi thì chấp nhận, có như vậy game nó mới ổn định. Người giàu bỏ tiền ra nuôi game cho mấy đứa như mình chơi là vui rồi.

Đang ở
    Hà Nội
    bỏ Pot 1 phát là khac ngay

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối