Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi unimask Xem bài viết
    chuẩn, cứ cái đà này người khoẻ thì càng khoẻ, yếu thì mãi mãi yếu thôi
    hơn nữa, lấy mất 2 kênh của người chơi thì những bạn newbie đi thỏ = mắt ah, giờ vàng full cả HT lẫn thỏ, ko biết up kiểu gì @@

lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ"
    không dám bỏ tiền ra để mạnh hơn thì chuẩn hơn, ko có tiền mua đồ drop thì im đi nghèo còn bày đặt.
    người mạnh thì người ta vẫn mạnh thôi, còn cái loại đã yếu còn nghĩ ngắn như bạn thì muôn đời ko phất lên được đâu,
    đóng elite rồi thì bỏ vnđ thần trưởng ra mà mua cube nhé ( à mà quên, mấy đồ này có dám bỏ 1 đồng một chinh vào game bao giờ đâu mà mình nói thế nhỉ) ,ở đó mà trâu buộc gét trâu ăn -))

edit by BiVoiOikOIk: không được nói thật quá
    Lần sửa cuối bởi BiVoiOikOik, ngày 18-06-2017 lúc 17:13.

Trích dẫn Gửi bởi levanhuynh Xem bài viết
    không dám bỏ tiền ra để mạnh hơn thì chuẩn hơn, ko có tiền mua đồ drop thì im đi nghèo còn bày đặt.
    người mạnh thì người ta vẫn mạnh thôi, còn cái loại đã yếu còn nghĩ ngắn như bạn thì muôn đời ko phất lên được đâu,
    đóng elite rồi thì bỏ vnđ thần trưởng ra mà mua cube nhé ( à mà quên, mấy đồ này có dám bỏ 1 đồng một chinh vào game bao giờ đâu mà mình nói thế nhỉ) ,ở đó mà trâu buộc gét trâu ăn -))
    thật sự cái elite này quá ngon r. cho cả newbie lẫn oldbie . newbie có thể up đồ nhanh . có G .G giúp đỡ mượn đồ drop fam 3>4 hôm là có set đồ leg có j đâu

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

Nếu Có G giao tiếp tốt tí là có thể bớt giai đoạn nạp tiền mua đồ drop = cách mượn fam rồi tự cube đồ drop cho mình
    ILucasI

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    Riêng cái channel này đóng luôn cũng đc , chỉ vì vụ drop cube người có drop thì train ra cả đống cube => đồ legend rớt giá , lại còn bán cube giá rẻ hơn trong cash nữa , càng để thì càng xảy ra tình trạng lạm phát )
    CTV mà nói được câu này thì cũng chịu rồi nói thật cho dù k có đồ drop thì farm elite vẫn lời hơn nhiều so với bỏ nx ra mua cube trực tiếp.cái này thích hợp với người bỏ ít tiền vào game đấy..hay thích mua trực tiếp hơn

Đang ở
    Ho Chi Minh
    lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ"
    Bạn không biết mình ăn hại từ đầu G tới cuối G à.

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    bả ko có "Giáp VNĐ" đâu hầu như ko có nạp đâu ) bả bức xúc dùm thôi ))
    Yêu em.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Trích dẫn Gửi bởi icemarsh Xem bài viết
    Bạn không biết mình ăn hại từ đầu G tới cuối G à.

Yêu em.
    mình bảo đấy là lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ" thôi mà , có nói chính xác là lời của ai đâu

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi levanhuynh Xem bài viết
    cả cái này nữa này, chuẩn men "giáp VNĐ"

mình bảo đấy là lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ" thôi mà , có nói chính xác là lời của ai đâu

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

cả cái này nữa này, chuẩn men "giáp VNĐ"
    uh còn bạn là 1 thanh niên não ngắn ko biết suy nghĩ trước sau,
    câu chuyện dừng lại ở đây, cái bọn mà thấp kép hơn mình thì mình cãi nhau với nó khác nào cho mình ngang bằng nó nhỉ ok, stop

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Minhstar9x Xem bài viết
    thật sự cái elite này quá ngon r. cho cả newbie lẫn oldbie . newbie có thể up đồ nhanh . có G .G giúp đỡ mượn đồ drop fam 3>4 hôm là có set đồ leg có j đâu

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

Nếu Có G giao tiếp tốt tí là có thể bớt giai đoạn nạp tiền mua đồ drop = cách mượn fam rồi tự cube đồ drop cho mình
    bạn nói phải đó, chứ đừng cứ suy nghĩ sao chỉ tốt cho mỗi riêng bản thân mình thôi, thấy mn được mạnh lên ko thích, lại đi thích tốn nhiều tiền của hơn, mà với lại thôi ko nên tiếp nhời của bọn não ngắn nữa, đời nó có chơi mãi cũng chả khá lên được, không thèm chấp.
    " 1 thanh niên bức xúc thay những lời xàm xí của mấy bạn suy nghĩ hạn hẹp chia sẻ"

edit by BiVoiOikOIk: không được nói thật quá
    Lần sửa cuối bởi BiVoiOikOik, ngày 18-06-2017 lúc 17:12.

Đang ở
    Hà nội
    thôi nào k phải chỗ gây war . BAN Hết bây giờ
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

Bạn nói event kiểu này thì mạnh càng mạnh, điều đó là đương nhiên. Nhưng bạn không suy nghĩ đến phần còn lại. Những người tầm trung có cơ hội để được mạnh hơn.
    Đồ legend giảm giá, điều đó dĩ nhiên sẽ thiệt cho những bạn vip lúc trước vì đồ giờ bị hạ giá xuống, nhưng nếu không có bước ngoặc này thì game sẽ không có cách nào để newbie tiếp cận với boss đồ được. Mà cũng như bạn nói, những bạn vip lúc trước sẽ mạnh càng mạnh nên họ cũng cũng hào hứng mong muốn mở event và train sm luôn để họ ép những set đồ mới chứ cũng k phiền hà gì ai.
    Không lẽ bây giờ bạn bắt GM phải tới nhà từng người chơi coi giàu nghèo mạnh yếu ra sao rồi mới cấp quyền cho ID những người yếu được train còn mấy bạn "giáp VNĐ" phải bục mặt ra ngồi đợi người nghèo mạnh ngang bằng mình. Nó vô lý quá.
    Mình là người chơi trung bình thôi, nhờ event này mình mới có set đồ ngon hơn 1 năm về trước nên mình khá hài lòng. Nói luôn với bạn 1 vé mình chỉ train dc từ 6 - 20 cục cube trong khi người khác 30-50 cục nhưng mình không ghen tị gì vì họ đã bỏ tiền ra nhiều hơn mình nên họ xứng đáng.
    Còn về kênh thỏ thì đúng như bạn ở trên nói, giờ có mở 20 kênh thì lúc ra job nó cũng full.
    P/s: GM ơi mở lại kenta đi :'(

Đang ở
    Hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi hcmvsin Xem bài viết
    Bạn nói event kiểu này thì mạnh càng mạnh, điều đó là đương nhiên. Nhưng bạn không suy nghĩ đến phần còn lại. Những người tầm trung có cơ hội để được mạnh hơn.
    Đồ legend giảm giá, điều đó dĩ nhiên sẽ thiệt cho những bạn vip lúc trước vì đồ giờ bị hạ giá xuống, nhưng nếu không có bước ngoặc này thì game sẽ không có cách nào để newbie tiếp cận với boss đồ được. Mà cũng như bạn nói, những bạn vip lúc trước sẽ mạnh càng mạnh nên họ cũng cũng hào hứng mong muốn mở event và train sm luôn để họ ép những set đồ mới chứ cũng k phiền hà gì ai.
    Không lẽ bây giờ bạn bắt GM phải tới nhà từng người chơi coi giàu nghèo mạnh yếu ra sao rồi mới cấp quyền cho ID những người yếu được train còn mấy bạn "giáp VNĐ" phải bục mặt ra ngồi đợi người nghèo mạnh ngang bằng mình. Nó vô lý quá.
    Mình là người chơi trung bình thôi, nhờ event này mình mới có set đồ ngon hơn 1 năm về trước nên mình khá hài lòng. Nói luôn với bạn 1 vé mình chỉ train dc từ 6 - 20 cục cube trong khi người khác 30-50 cục nhưng mình không ghen tị gì vì họ đã bỏ tiền ra nhiều hơn mình nên họ xứng đáng.
    Còn về kênh thỏ thì đúng như bạn ở trên nói, giờ có mở 20 kênh thì lúc ra job nó cũng full.
    P/s: GM ơi mở lại kenta đi :'(
    Kenta có khóa đâu @@!
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

Trích dẫn Gửi bởi lostrain249 Xem bài viết
    Kenta có khóa đâu @@!
    không vào kenta được ! thay mặt cả cộng đồng maplevn , không vào kenta đượcc

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối