Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
thực ra thì vào cash shop mua cái reset skill point bỏ + armor break vào dame vellum là sẽ biết , chứ 1 cha mod ko onl game bao h vs 1 bạn còn ko hiểu skill của mình ntn thì quỳ , sau fix thật chắc bỏ job quá @@ ,

---------- Post added at 02:05 ---------- Previous post was at 01:56 ----------

chứ ns thật nhìn cha mod gạ + max dex str thì em cũng quỳ r , max dame boss , damage , ingore def , crit rate vs crit dame nhé , fix đi má ,

---------- Post added at 02:07 ---------- Previous post was at 02:05 ----------

vs cả character card cua bow master ver 1.82 này là + dex 10/20/40/80 nhé , ko còn cái chỉ số accurary như ver 1.49 đâu ,
Thật ra thì cái skill amorbreak nó bị lỗi từ ver 1.49 đến nay fix chưa thì mình chưa biết nên mới hỏi bạn mod. Và nếu xem video gms thì sẽ thấy nếu skill này hoạt động thì khi dame quái sẽ cái hiện lên hình cái khiên nhỏ bị vỡ. Mà ở VMS thì ko có.
Và cứ cho nó hoạt động đi thì bạn có thể cho mình biết nó đang bị lỗi gì vậy O.o

---------- Post added at 09:39 ---------- Previous post was at 09:36 ----------

Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
còn về armor break thì mod vào test con chaos vellum , đầu tiên reset skill bỏ + armor break dame vellum thử ,xong chạy ra 1 góc + max armor break quay lại thử là thấy nó magical , chứ cái armor này lỗi còn rõ rệt chứ nhiều skill khác nó ko ntn đâu
Vậy tại sao chỉ mỗi con vellum bị mà những con khác ko bị?