Kết quả 1 đến 10 của 27

Hybrid View

Đang ở
    Hà Lội 9 =))
    Trích dẫn Gửi bởi snake1012 Xem bài viết
    Mình và các bạn mình xin được phép phát biểu 1 vài ý kiến cảm nhận của cá nhân mình nói riêng và thế hệ 8x chơi mapple nói chung:
    mappleVN theo mình đánh giá chính thức là 1 server private chứ không có bản quyền của Nexon hay chính thức gì cả nhưng cũng thành thật cám ơn các bạn cũng đã cố gắng đem lại 1 sân chơi lành mạnh cho cộng đồng game và yêu mapplestory...
    Nhưng mình xin phép được nói như thế này các bạn GM còn quá trẻ, kinh nghiệm và cách đối nhân sử thế còn quá non yếu. Các bạn là những người quản lý điều hành game và cũng là tấm gương cho các mappler....mình đề nghị các bạn nên học hỏi và trao dồi thêm nhìu kinh nghiệm của các thế hệ trước ví dụ như các GM của VMS cũ như:Chocolate, HackerHunter, Quanly04....những gương mặt quá quen thuộc của cộng đồng VMS xưa kia.
    Các bạn là GM các bạn nên biết đúng biết sai không nên quá cố chấp mà hãy làm tròn bổn phận của 1 GM từ cách hành sử 1 cách tế nhị, hòa nhã nhưng ko thiếu phần chính chắn...."Hòa nhập chứ đừng nên hòa tan"..
    Khi xưa theo mình nghĩ Gm là những người quản lý game giấu mặt, hoạt động 1 cách âm thầm chứ không như các bạn buồn buồn rao rao notice tùm lum và oài lâu lâu lại ra vỗ ngực xưng tên "mình là GM"..thế các bạn cho mình hỏi định nghĩa 1GM (game master) là như thế nào????các bạn nên nên biết các bạn là bộ mặt của nhà phát hành game nhưng chính chúng tôi- những gamer mới là những người xây đựng nên cộng đồng game và cũng chính là bộ mặt của game mà các bạn phát hành...Các bạn nên suy nghĩ sâu xa hơn, chính chắn hơn và mở rộng hơn...không nên đôi co với những hacker hay những gamer làm gì mà cho phí thời gian mà ko dùng thời gian đó mà xây dựng game mình ngày càng vững mạnh hơn,,,,,
    Theo đóng góp cá nhân mình thì AD cần xem xét và chấn chỉnh lại đội ngũ GM làm việc 1 cách nghiêm túc hơn, chuyên nghiệp hơn..
    Xin chân thành cám ơn...
    Ký tên: MUSICA
    Đại diện cho cộng đồng gay chơi maple đã lên tiếng

Trích dẫn Gửi bởi MangaFboyz Xem bài viết
    Đại diện cho cộng đồng gay chơi maple đã lên tiếng
    sao dám nói pác ta gay
    2pic mới để boy hỉu về girl và để girl pộc lộ '' thú tính ''
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...-em-la-con-Gai

Đang ở
    Hà Lội 9 =))
    Trích dẫn Gửi bởi blazetsubasa Xem bài viết
    sao dám nói pác ta gay