Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
Mình đang nói về Angelic đấy bạn ko hiểu à?
Câu trả lời của mình đã bảo hàm cách thức boss của Angelic và cả so sánh Angelic vs các cách boss của các job khác điển hình là Mer đấy còn gì? Mình nghĩ bạn nên suy nghĩ kết hợp google câu trả lời của chủ thớt và của mình bằng thứ gì đó, còn ko thì bạn lấy thứ đó đội nón không cũng được ko cần tự dùng đâu
trích câu hỏi của mình nh

Trích dẫn Gửi bởi giavy0209 Xem bài viết
là sao??? giải thích dùm tui cách hoạt động của nó với -_- xem clip nó dame boss chả nhìn ra chiêu
bạn ấy nói dame boss kết hợp 2 chiêu, mình k hiểu nên hỏi lại nhé chả có câu hỏi nào liên quan đến việc so sánh cả.
còn đây là câu trả lời của bạn
Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
ko phải là dạng job lấy cục shit đè vào 1 phím skills thế là cạp đc boss, vậy là hiểu ha
chuẩn chưa? nó chả liên quan gì đến chiêu dame boss của angelic cả

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
Just for fun, not a laugh to his "độ trẩu" .
Bạn có vẻ nóng tính nha .
Mà đợt thấy còn hùng hồn khẳng định: cố đầu tư để con mer của mình lên top 1 cơ mà nhỉ?
Ngoặt sang AB rồi à?
p.s: 1 điều nữa hẳn là bạn mới xài 4r hả? Chắc k biết đến tên này và tên Socerer rồi
mình đầu tư con mer chả lẽ k dc chơi tìm hỉu con khác sao
mình vào 4rum này gần 1 năm rồi đấy nhưng chả quan tâm ai trên này cả, trả lời kiểu đó mình cứ nói thằng vào mặt chưa chửi là may còn nóng tính gì nữa