Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
1. Mình không onl VMS không có nghĩa là mình không chơi server khác, cụ thể ở đây là GMS nên mình khá chắc là Armor Break còn bị lỗi
2. Mình không biết gì về Bow Master mà mình làm guide về Bow Master? Main của mình ở GMS và VMS đều là Bow Master
3. Các bài viết đính kèm chỉ mang hướng hiểu biết thêm do đó là Guide cũ
4. Trước khi đăng hướng dẫn về Hyper, mình còn ghi rõ kế bên đó là hướng tăng của mình, còn lại các bạn không thích thì có thể reset, không biết bạn có đọc kỹ chưa?
5. Ý kiến ngoài lề : bạn chắc chơi bow đã lâu nên mạn phép hỏi ngoài 2 lỗi Soul Arrow attack tăng vào không chính xác và Armor Break (nếu bạn cho là không có) thì còn lỗi nào nữa không? Trừ Hyper nhé
bạn nói bạn main bow mà viết bài hướng dẫn dạy tăng hyper max dex với str cho mình xl chứ mình méo main bow cx thấy nực cười dex của hyper k stack đc với %dex của đồ nhé cho nên là 30% damage n hơn nhiều 150dex vs 150 str nhé trong khi chỉ tốn nửa hyper point còn ý kiến của bạn oke mình k quan tâm cơ mà 1 khi đã là guide thì nên có tìm hiểu nhé btw chả hiểu bạn đọc ở đâu trên mạng dạy tăng max vào main stat cho xin cái link tham khảo cái