Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 86
    không gây war , có war close bài nhe

Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Bạn nghĩ cày từ lv 21x lên 250 mất bao nhiêu ngày?. Nếu ăn đủ x2 các kiểu thì cũng gần 10 ngày. Nên chắc chắn ko đủ time để cày 2 acc và nói thật là ko có ai rảnh để đi cày 1 con 250 làm link skill đâu. . Còn công bằng hay không thì thế này nhé. Nếu bạn lv211 ăn x2 các kiểu thì chắn chắn với bạn ngày đầu tiên bạn cũng up được mười mấy cấp. Trong khi những ai dưới lv 211 thì 1 ngày train được bao nhiêu % . Chưa biết ai mới là người suy nghĩ trẻ con đâu bạn trẻ ạ
    à ko , fix exp dưới 210 vẫn nhanh thì bạn có đủ tiền mà train cả dàn link skill lên 210 ko ? , 210 là link level 3 r , 250 cho cái gì , 250 acc main thôi ? , càng ns mình càng thấy bạn noob , bạn nghĩ b chơi cái maple này được bao lâu ? , bạn nghĩ bạn giỏi ? đi đòi công bằng trong khi công bằng là cái gì ? , bạn có bao h nghĩ cả dàn link skill level nó hơn mấy cái hyper stat ntn ko ? , thích lên 211 thì mua full x2 ẽxp vác xác lên Haven , chứ lười chẩy thây ra đòi hỏi cl

Trích dẫn Gửi bởi namlunxinh98 Xem bài viết
    à ko , fix exp dưới 210 vẫn nhanh thì bạn có đủ tiền mà train cả dàn link skill lên 210 ko ? , 210 là link level 3 r , 250 cho cái gì , 250 acc main thôi ? , càng ns mình càng thấy bạn noob , bạn nghĩ b chơi cái maple này được bao lâu ? , bạn nghĩ bạn giỏi ? đi đòi công bằng trong khi công bằng là cái gì ? , bạn có bao h nghĩ cả dàn link skill level nó hơn mấy cái hyper stat ntn ko ? , thích lên 211 thì mua full x2 ẽxp vác xác lên Haven , chứ lười chẩy thây ra đòi hỏi cl
    nói thật là mình chơi lâu hơn bạn đấy bạn marierose ạ. Và bạn có đọc kỹ cmt của mình ko. Minh chả có main nào dưới 21x. Đơn giản là mình thấy bạn bè mình thiệt thòi nên mình muốn góp ý ok. Bạn nghĩ mình pro ok cứ cho vậy đi sống thì đi ăn bám người khác, tính tình thì đàn bà mà lúc nào cũng tỏ ra thanh cao

nói thật là mình chơi lâu hơn bạn đấy bạn marierose ạ. Và bạn có đọc kỹ cmt của mình ko. Minh chả có main nào dưới 21x. Đơn giản là mình thấy bạn bè mình thiệt thòi nên mình muốn góp ý ok. Bạn nghĩ mình pro ok cứ cho vậy đi sống thì đi ăn bám người khác, tính tình thì đàn bà mà lúc nào cũng tỏ ra thanh cao
    ừ bạn bè thiệt thòi , nhưng đ ai thiệt đâu , im lặng về mà chơi đi , ns nhiều u hết cả não , chứ t cũng chả còn chơi cái game này nữa thân ,
    và Acc AB h chủ nhân mới nó là sarahz r đừng gọi cái tên đấy ra nữa noob , ,
    Thân ,

ừ bạn bè thiệt thòi , nhưng đ ai thiệt đâu , im lặng về mà chơi đi , ns nhiều u hết cả não , chứ t cũng chả còn chơi cái game này nữa thân ,
    và Acc AB h chủ nhân mới nó là sarahz r đừng gọi cái tên đấy ra nữa noob , ,
    Thân ,
    À mình biết chứ. Mình còn biết rõ mấy con main hiện tại của bạn. Gần đây nhất là cái con hero bạn mới ăn ké được rồi up ảnh khoe FB đấy.

À mình biết chứ. Mình còn biết rõ mấy con main hiện tại của bạn. Gần đây nhất là cái con hero bạn mới ăn ké được rồi up ảnh khoe FB đấy.
    acc chả phải của t , t cũng chưa bao h tuyên bố acc đấy là của t , chứ h con đấy là paladin rồi noob à , t cày tạm 1 con cho mấy đứa như chú gato thôi , chứ cái trình độ củ chú ntn thì ban bè chú cũng chỉ là cái bọn leo teo , ko ăn ké được thì đi gato , đủ khỏe thì đi mà kéo bạn chú lên cho nó = nta , đòi công bằng trong khi nó còn thiệt hơn . công bằng !!!! , nghe được đấy , bezt "công bằng" , đòi hộ khóc thuê quen đi chứ GM đ care đâu khỏi đòi , thằng mod nào vào close giùm cho nó bớt xàm cái , t chán r đ ns nữa ,

đừng xù lông lên vậy chứ. Còn người bạn sao thì đầy đứa trong game hiểu. Mình cũng mới nhận ra có vài tháng thôi. Với lại nói thật bạn không có 1 chút gì hơn mình để mình phải gato cả . Còn như bạn nói. Mình đòi cái " công bằng " mà bạn nói thì có liên quan gì đến chuyện ăn bám của bạn ko mà vào xàm l*n hay là bạn đang đi khóc thuê giùm chủ?
    Lần sửa cuối bởi despacito, ngày 26-07-2017 lúc 10:03.

đừng xù lông lên vậy chứ. Còn người bạn sao thì đầy đứa trong game hiểu. Mình cũng mới nhận ra có vài tháng thôi. Với lại nói thật bạn không có 1 chút gì hơn mình để mình phải gato cả
    "Gần đây nhất là cái con hero bạn mới ăn được rồi up ảnh khoe FB đấy" , ns hay lắm , t để cái cáp này ở đây thôi ,

"Gần đây nhất là cái con hero bạn mới ăn được rồi up ảnh khoe FB đấy" , ns hay lắm , t để cái cáp này ở đây thôi ,
    Ủa có gì sai sao. Acc đó bạn tự bỏ tiền ra build đó hả. Gege

đọc từ đầu đến h thấy m ngu quá ( xl lần đầu tiên trên này có ng p gọi là mày )
    1. Tao nói luôn cứ cho là gm thích thế. Nếu thấy bất công thì mọi người đã đứng lên đòi quyền lợi đ p chờ đến m lên tiếng oke ?? thì gm sẽ p suy nghĩ lại chứ cả sever mình m kêu thì tự dưng mất đống tiền đi code lại cho mình m à ???
    2. Bố ứứứ quan tâm m là newbie hay oldbie kay sever đ có m hay bạn m vẫn sống tốt kay ?? đ thích chới cút còn gm ngta làm đều có tính toán và k có trách nhiệm p thông báo cho m
    3. Công bằng là ứứứứ ?? Xã hội này đã bh công bằng ??? t nói cmnl t nạp 1 tháng vào đây gấp nhiều lần m và mấy thg bạn m nạp 1 năm nhé đấy thế công bằng thì đáng lí t p có sever riêng và đ p ở chung với mấy thg như m chứ ?? đáng lí t p có 1 con boss mình t ăn đc và rớt item mình t đc bán chứ ?? t đã kêu chưa mà m chưa gì đã sủa nhặng lên ??

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối