Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 110
    Đang ở
    Land of SALT
    nói thật là
    em gặp con jaira 2 lần
    1 lần là demon lv 25
    1 lần là WH lv 10

lv bắt jaira là nhiu thế?
    mà 6 tiếng đã kiểm chứng chưa?

Cho mình hỏi mình thích cái skill Bắt Thú lắm, ngoài máy con báo ra nó còn bắt dc mấy con quái khác, mình đánh mấy con quái nhỏ cấp hơn mình và đánh nó thấp hơn 40% máu theo đúng tiêu chuẩn khi dùng Skill này nhưng không bắt dc, nó nói là Physical Strenght gì đó nên không bắt dc, đánh con nào rồi sùng skill nó cũng nói vậy => Nếu là lỗi thì mong ad fix dùm.. Còn cái Skill " It's raining Mine! " của Job 2 thả mấy cục bom nhỏ ra, nó nổ mà mấy con quái không mất máu là sao..

Trích dẫn Gửi bởi miama2001 Xem bài viết
    Cho mình hỏi mình thích cái skill Bắt Thú lắm, ngoài máy con báo ra nó còn bắt dc mấy con quái khác, mình đánh mấy con quái nhỏ cấp hơn mình và đánh nó thấp hơn 40% máu theo đúng tiêu chuẩn khi dùng Skill này nhưng không bắt dc, nó nói là Physical Strenght gì đó nên không bắt dc, đánh con nào rồi sùng skill nó cũng nói vậy => Nếu là lỗi thì mong ad fix dùm.. Còn cái Skill " It's raining Mine! " của Job 2 thả mấy cục bom nhỏ ra, nó nổ mà mấy con quái không mất máu là sao..
    làm j mà bắt quái dc bạn? Bắt báo thui mà
    còn skill kia chắc là lỗi

Đang ở
    Guild Dragon
    Khi mình bắt báo, đánh nó mất máu chỉ còn tầm >30% HP , sử dụng skill Bắt thú thì một cái cửa sổ hiện ra, báo một tràng tiếng Anh, đại loại là :"Kho equipment của bạn đã đầy, vui lòng dọn sạch nó và đăng nhập lại". Mình chắc chắn là kho ept của mình trống không, và mình cũng đã đăng nhập lại nhiều lần rồi (Tầm hơn 10 lần) và nó vẫn báo lỗi.
    Có ai bị giống mình không, hay chỉ có một mình mình, lỗi này đã fix chưa và hay fix như nào chỉ mình với ! :'(
    ******\Guild Dragon 1ST/******

Trích dẫn Gửi bởi tiengom230 Xem bài viết
    Khi mình bắt báo, đánh nó mất máu chỉ còn tầm >30% HP , sử dụng skill Bắt thú thì một cái cửa sổ hiện ra, báo một tràng tiếng Anh, đại loại là :"Kho equipment của bạn đã đầy, vui lòng dọn sạch nó và đăng nhập lại". Mình chắc chắn là kho ept của mình trống không, và mình cũng đã đăng nhập lại nhiều lần rồi (Tầm hơn 10 lần) và nó vẫn báo lỗi.
    Có ai bị giống mình không, hay chỉ có một mình mình, lỗi này đã fix chưa và hay fix như nào chỉ mình với ! :'(
    hình như bắt xong phải out ra zo lại là có báo
    cái này lỗi thì phải

Trích dẫn Gửi bởi trungevil Xem bài viết
    làm j mà bắt quái dc bạn? Bắt báo thui mà
    còn skill kia chắc là lỗi
    cho bạn nói lại, bọn maplestory SEA còn dùng skill Bắt Thú để bắt mấy con Boss rồi dùng Skill Triệu Hồi để thả ra đi theo đánh quái giúp mình, mình cũng đã từng trải nghiệm skill đó trong 1 lần chơi acc Maplestory SEA của anh mình. , rõ ràng là maplestory VN bị lỗi mới không bắt dc...

maple VN chắc nó khác
    mình cũng k rõ

Đang ở
    Guild Dragon
    Trích dẫn Gửi bởi trungevil Xem bài viết
    hình như bắt xong phải out ra zo lại là có báo
    cái này lỗi thì phải
    Thanks bạn nhé, mình làm được rồi
    ******\Guild Dragon 1ST/******

ai cho mình hỏi cái giờ muốn + lại skill toàn bộ lại từ đầu có được không? tại job 3 mình lỡ + sai rồi nên skill buff tăng attack còn chưa full nữa ~~

Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối