Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 155
    Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    thế những bạn ko có Guild thì sao hả bạn? đồng í là Master và Jr phải quản lí mem G tốt và mình phản đối chuyện KS nhưng bây h` bạn thấy đấy, kênh thì ít map thì ko nhiều. bạn bảo mình phải làm sao? hog lẽ giờ mình ngồi nói: "thôi mấy e đừng ks nữa, lên bãi 7x, 10x anh kéo." hả? rồi bạn thấy đấy, lỡ may bạn ko có kênh train, ko có bãi train, kêu pt ngta ko chịu pt, rồi bạn phải làm sao? thật lòng mà nói, cái chuyện ks hay ko là tùy í thức mỗi mem, tùy các sn của mỗi ng chơi maple... bạn ko thể nói Master hay Jr của 1 G nào đó kick mem khi mem đó đi ks bạn đc. đúng ko?
    À à, hồi chiều cũng có 1 vụ, người đó bảo mình kích mem đó đi vì KS người khác, trong khi G người đó cũng ks mà bạn ấy bảo rằng bạn ấy chỉ là mem, ko nói với G dùm được. Giả sử ko bik chủ G là ai thì sao,còn bảo là ai ks mình thì đi nói với chủ hoặc jr G người đó. Còn ai ks nó thì nó kiu mình phải kick mem đó ra mới ghê.Nc với nó xong hại não thật!
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Ks mới vui.camera nói thế khác nào đánh 1 mình 1 bãi offline à.mất cái hay của game.sang gms hay kms kìa . ks full mẹ bãi

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi trungsh1993 Xem bài viết
    Ks mới vui.camera nói thế khác nào đánh 1 mình 1 bãi offline à.mất cái hay của game.sang gms hay kms kìa . ks full mẹ bãi
    Trích dẫn Gửi bởi polearmspike Xem bài viết
    này Min! Gm đã thông báo về việc ko ks nhau rùi nói jr hay chủ guild quản lý cho tốt rùi nhé! Minh2 ko bik là Min có quản lý tốt Guild của mình hay ko nữa! Mình ko mún gây war nhưng đề nghị Min xem lại bạn trungsh93 nhé! Mình đang đánh bên herb town thì bạn ý vào ks kênh của mình! Mình đã cảnh báo rằng nếu bạn ấy típ tục ks thì mình sẽ lên diễn đàn báo cho chủ hội (Min) nhưng bạn ấy còn nói rằng:''cùng lắm thì out G thui''! Mình đề nghị Min xem lại bợn này nhé! Sắp tốt nghiệp đại học cái kiểu gì mà giờ nè ngồi ăn chơi phè phởn thế???
    Trích dẫn Gửi bởi polearmspike Xem bài viết
    ko thể nào mà cứ làm gì thì làm dc! Tuy là trong game nhưng cũng phải có đạo đức 1 chút chứ! Chẳng lẽ bạn cứ để các mem của guild mình đi ks, phá phách,... người khác rùi để mọi người chê bai, bêu xấu guild của bạn à????
    vui à lội Page mà xem ngta nói j e kìa T !

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    vui à lội Page mà xem ngta nói j e kìa T !
    tình hình là ko thấy G Jet đâu hết F3

hết ks rồi F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    chuồng heo di động
    Heo xin phép close nhé! Nguy hiểm quá
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Ở nhà
    Làm gì mà lại close có lệnh dc close đâu F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trích dẫn Gửi bởi trungsh1993 Xem bài viết
    Em ơi em có đọc kỹ topic không em? chưa đọc kỹ thì đọc lại đi nhé!
    p/s: All Mod: Nếu thấy có hiện tượng war ở đây close píc luôn chứ giờ chưa cần close đâu . Open tiếp nào!

Đang ở
    Sau lưng bạn đấy
    You dont say ?

War is begin in 3.2......1

Nói chung thì bị KS ở mấy bãi Haunted House thì đừng có mà kêu gào
    Nerul : YOU ARE PERFECT!!!! TAKE OFF YOUR MASK AND BE YOURSELF
    Luminous : ...

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết
    Heo xin phép close nhé! Nguy hiểm quá
    Đang vui vẻ tự nhiên close F3..................
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết

Bạn nói vậy thì bạn hãy nêu tên người nào ks bạn nhé! Người chơi đã đông, map thì ít, bãi 7x chỉ có nhiêu đó, ko rộng hơn chút, chuyện ks là đương nhiên xảy ra. Heo ko binh khía cạnh nào, đối với Heo, ai 65 là heo sẽ kéo người đó lên 7x trong khả năng của mình.
    Nếu ks bạn mà có chửi bạn hay nói lời khó nghe, thì cứ pm mình mình sẽ giải quyết. Vì chuyện ks ko thể ko xảy ra.
    Nhưng nếu bạn là người đến trước, ai mem G mình nói lời khó nghe với bạn để tranh map thì lúc đó sẽ giải quyết. Còn chuyện ks thì heo nghĩ do mọi thứ có giới hạn bạn à
    Như heo hồi 6x 7x đó thôi, vẫn bị ks, nhưng cũng nghĩ nên cứ cho ks. Chẳng trách điều gì, họ chuyển kênh được thì chuyện. Đó là chuyện rất bình thường và hay xảy ra ở tất cả các game
    Mà Heo nhớ là heo chỉ ks lại người ta khi map đó là của mem G, họ cần sự trợ giúp mà. Nếu bạn lv cao hơn, sao bạn ko pt để giúp đỡ, mọi người đều có cái khó khăn mà. phải đi xin từng pt để mà đc pt vào. ^^
    tôi nói thật và cũng sr luôn là .... : guild forever 80% toàn dy ks .... ks xong còn keu ngta ck ... chữi lung tung ..
    tai ko nhớ tên thoy để bữa nào chụp lên cho xem .... ( guild quá tê )
    Never Give Up!.................

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối