Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
c tiêu cực quá vậy, thế lúc c ăn, chơi, mua sắm c có thấy tiếc bởi vì lúc chết sẽ phí mất công ăn mặc .... bn năm k ?
Nó ko phải là tiêu cực, ko có lửa làm sao có khói, nếu như phong cách chuyên nghiệp 1 chút thì đâu có để nhiều member ca thán đến thế, Up ver mới ai chả biết là lâu, là cực, là hầm bà lằng thứ phải làm, nhưng đã xác định làm cái gì, thì phải có deadline đàng hoàng, thậm chí phải ngấm ngầm bắt đầu công việc từ trước và khi nào còn 1/2 hay 1/4 công việc thì mới bắt đầu thông báo, còn đằng này chưa biết phải đối mặt với những gì, cứ thông báo đại là 1 tháng, rồi tha hồ cao su, đấy gọi là chuyên nghiệp? đấy gọi là uy tín? có thể ko nghi ngờ sao? tôi chỉ nghi ngờ chứ tôi đâu cấm bạn nạp thẻ, cứ nạp đi có khi up Ver lại có cái trò tri ân gamer tâm huyết x2 cash đã nạp ý chứ Cố lên nhé, còn ăn chơi, mua sắm, tôi chỉ tiêu pha hợp lý nên tôi chả lo phí, tôi tiêu tiền tôi làm ra, chứ ko phải cậu vẫn cắp đít đến trường, vậy nên đừng suy bụng cậu ra bụng tôi làm gì. Khi mà chưa có thêm thông tin gì về Ver mới thì sự nghi ngờ nó càng ngày càng gia tăng, cậu thấy tôi tiêu cực thì cậu tránh xa tôi ra, tôi nói cho người khác biết mà đề phòng.

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhockon9x Xem bài viết
Thế bạn nghỉ cmn game cho lành
Cậu có vấn đề về iốt hay là về khả năng đọc hiểu tiếng Việt? tôi chỉ ko nạp thẻ cho đỡ bị tai nạn nhỡ đâu mất tiền oan, còn chơi game free thì tội gì ko chơi? cứ chơi game là phải nạp thẻ à? chắc cậu lương cao lắm nhỉ, hay bố mẹ cậu lương cao còn mồm cậu thì dẻo xin tiền?