Kết quả 1 đến 10 của 2002

Hybrid View

Đang ở
    đâu?
    Trích dẫn Gửi bởi Rokusasu Xem bài viết

Hahahahahaha nó chỉ áp dụng cho những bạn bị kick thôi, còn nhg~ bạn tự out G thì miễn

Nó là trốn tìm mi ạ Trong trg hợp này là kiểu BD thích theo đuổi nhg~ ng` làm khó cho bợn ý or ngc. lại (thích để ng khác theo đuổi mình) Đừng hỏi vì sao ta biết à ta biết là nhờ GG mi ạ

Ai ngụy biện đâu :T Đúng là thế thật mà
    Ơ hay down lại xừ đê Có vài tiếng chứ mấy
    Yeahhhh chào buổi trưa
    Ta bị kick nè Có nghĩa là ta đc vào Hahahahahaha
    P/s: Rei sao cái tên Raye acc F/P của mi giống tên cái thằng FBI trong tập 7 Death Note thế nhỉ mi lấy từ đấy ra à
    Kẻ ngốc cho dù có tiến hóa như thế nào đi chăng nữa thì vẫn là kẻ ngốc, cùng lắm là kẻ ngốc lợi hại hơn một chút mà thôi

Đang ở
    Underworld
    Trích dẫn Gửi bởi qlongvip Xem bài viết
    P/s: Rei sao cái tên Raye acc F/P của mi giống tên cái thằng FBI trong tập 7 Death Note thế nhỉ mi lấy từ đấy ra à
    mi thua ta rồi ta tự kick này

---------- Post added at 04:04 AM ---------- Previous post was at 04:03 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Còn ta học đc Oba-chan (bà bà) từ Spirited away 0
    thế ta gọi mi với rei là oba-san nhé
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi soujirou Xem bài viết
    thế ta gọi mi với rei là oba-san nhé
    Đấm gãy răng ăn bột h có lq ko

Trích dẫn Gửi bởi qlongvip Xem bài viết
    Xl tớ quên đính chính - CHỈ NHỮNG BẠN BỊ KICK TRONG V138 MỚI ĐC VÀO G hahaha k có gì mắc cười cả
    Không, ta có coi Death Note bh đâu mà đặt (biết mỗi Light, Kira, L vs Near).. Raye nó phát âm giống Rei nên ta đặt thôi

@mấy bạn nào đó: Obasan trong tiếng nhật nghĩa là "cô".. nhg~ "obasan" k nhất thiết phải già.. ~30 tuổi+ là làm cô đc r :\ Còn tiếng nhật cho "bà" là Obaasan (kéo dài từ baa ra tí - Ồ-ba-a-sàn). Cái chan / san thì là chỉ định cách xưng hô thôi (chan là gần gũi / để chọc còn san là lịch sự - cái này chắc ai cũng biết r).. thế nhớ :3
    À cũng có thể bỏ chữ "o" đi cũng đc.. cái o chỉ cho những lúc mình đang muốn lễ phép or gọi cô/bà người khác thôi Ừ em g.thích khó hiểu nhưng nôm na thì nó là v. đó :'>