Kết quả 1 đến 10 của 80

Hybrid View

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi mariotun Xem bài viết
    À ker mà, có phải là 1 người mua đâu bạn. @@ mình biết cũng nhìu người mua mà. nghỉ xem số card ý nó như thế nào vậy @@
    có vẻ bạn k hiểu ý mình
    mình đang nói là những bạn mua ghế với cái giá 100-150k thì nó quá lời rồi
    còn việc cái người bug ghế nó được bn tiền thì mình chẳng thèm bàn tới nhé, cơ bản là nó bug cũng hơn chục cái, bán ra cũng đc cả triệu

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    có vẻ bạn k hiểu ý mình
    mình đang nói là những bạn mua ghế với cái giá 100-150k thì nó quá lời rồi
    còn việc cái người bug ghế nó được bn tiền thì mình chẳng thèm bàn tới nhé, cơ bản là nó bug cũng hơn chục cái, bán ra cũng đc cả triệu
    À theo thông tin tình báo từ chim lợn mới báo về thì. bạn bug ý từ 4m ~~> 480m trong 1 ngày + số card bán đc cũng khá.
    Chỉ tội mấy bạn cũng mua ghế và mấy bạn cưới nhau như Min Heo nói thôi

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi mariotun Xem bài viết
    À theo thông tin tình báo từ chim lợn mới báo về thì. bạn bug ý từ 4m ~~> 480m trong 1 ngày + số card bán đc cũng khá.
    Chỉ tội mấy bạn cũng mua ghế và mấy bạn cưới nhau như Min Heo nói thôi
    có lẽ bạn nên nói là chỉ tội cho mấy bạn mua ghế lúc buổi tối hum wa và sáng nay + mấy bạn cưới nhau thôi
    như đã nói lúc nãy, giá 1 cặp ghế tối nay khá lời cho các cô chú ham vui sưu tập ghế

có lẽ bạn nên nói là chỉ tội cho mấy bạn mua ghế lúc buổi tối hum wa và sáng nay + mấy bạn cưới nhau thôi
    như đã nói lúc nãy, giá 1 cặp ghế tối nay khá lời cho các cô chú ham vui sưu tập ghế
    nay~ thấy thong báo ghế bị untrade kím mua 1 cái ma off hết rồi

À ker mà bạn nói chuẩn đấy
    Mà chẳng biết GM dàn xếp ra sao nữa. Mong sao là ko ko thua thiệt cho người mua và cả Game