Kết quả 1 đến 10 của 41

Hybrid View

Đang ở
    Cần Thơ
    [QUOTE=Linhxinhdep;1060856]Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:" smilieid="507" class="inlineimg">

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

Cây muốn lặng mà gió chả ngừng đây mà, đàn bà cũng chả ra đàn bà, đàn ông cũng k ra đàn ông tôi cũng chả quan tâm gì đến bạn.
    Thôi đi gái, nói chuyên như là mình đây người lớn #khôngsốngảo v ), có cái hình up lên tag chừng chục cái tên là hiểu rồi ở đó cứ đôi co ra vẻ người lớn :v
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

[QUOTE=nh0xbu0n95;1060858]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết
    Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:" smilieid="507" class="inlineimg">

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

Thôi đi gái, nói chuyên như là mình đây người lớn #khôngsốngảo v ), có cái hình up lên tag chừng chục cái tên là hiểu rồi ở đó cứ đôi co ra vẻ người lớn :v
    Người lớn phải nói câu đó à ( chịu ). tag bạn của mình có liên quan gì đến bạn vậy trời - bạn mới là người thích ra vẻ - mình cũng chả thích mấy người vào bài họ mà soi toàn những cái k liên quan gì đến mình hết đó c13

Đang ở
    Cần Thơ
    [QUOTE=Linhxinhdep;1060862]
    Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết

Người lớn phải nói câu đó à ( chịu ). tag bạn của mình có liên quan gì đến bạn vậy trời - bạn mới là người thích ra vẻ - mình cũng chả thích mấy người vào bài họ mà soi toàn những cái k liên quan gì đến mình hết đó c13

Rõ ràng rồi, mình đây thích ra vẻ mà , nhất là với mấy má nghé nhi nhưng tưởng mình là trâu nhi á hihi <3. à còn nữa bé gái à, đang soi những thứ liên quan đến bé mà?
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~