Kết quả 1 đến 10 của 58

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    các bạn nói skill AB lỗi nhưng lúc thì nói x3 lúc nói x4 dame các kiểu mà không đưa ra được 1 lý do nào chính đáng, mình ko có quyền phản biện . Thôi thì bây giờ bạn thử nói xem cái skill đó chính xác là lỗi như thế nào được không
    khổ thấy chém tiếng anh khủng lắm mà cái skill k dịch đc à h nhé armor break của bm n ghi là tăng 50% ingnore def và tăng dame theo lượng giáp của boss cho 1 đòn đánh và có cd là 1s cơ mà hiện h bm bắn phát nào cx đc cái buff ý trong khi đáng lí 1s chỉ đc 1 line có ứng vậy thôi.

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    khổ thấy chém tiếng anh khủng lắm mà cái skill k dịch đc à h nhé armor break của bm n ghi là tăng 50% ingnore def và tăng dame theo lượng giáp của boss cho 1 đòn đánh và có cd là 1s cơ mà hiện h bm bắn phát nào cx đc cái buff ý trong khi đáng lí 1s chỉ đc 1 line có ứng vậy thôi.
    Không cần nói mấy cái đấy, mình chỉ muốn hỏi có phải ý bạn là đang nói cái skill này lỗi ko CD và phát bắn nào cũng x dame theo %DEF của boss ( ví dụ con vellum là x3) đúng ko ( ví dụ con vellum là x3) , Chắc chắn chứ
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Không cần nói mấy cái đấy, mình chỉ muốn hỏi có phải ý bạn là đang nói cái skill này lỗi ko CD và phát bắn nào cũng x dame theo %DEF của boss ( ví dụ con vellum là x3) đúng ko ( ví dụ con vellum là x3) , Chắc chắn chứ
    thêm 300% dame chứ ko phải x3 đọc miêu tả skill plz