Kết quả 1 đến 10 của 172

Hybrid View

outdated. AOL bây giờ cần screen name. Thứ mà chỉ có mua mới có đc. Tạo tài khoản mới mà FREE thì ko có screen name = ko đăng nhập được.

Trích dẫn Gửi bởi 24thknight Xem bài viết
    outdated. AOL bây giờ cần screen name. Thứ mà chỉ có mua mới có đc. Tạo tài khoản mới mà FREE thì ko có screen name = ko đăng nhập được.
    ??? Thông tin "vịt" này bạn lấy ở đâu ra thế ?? Làm gì mà phải mua, screen name chính là cái thông tin trong ô User name khi bạn tạo account trên website AOL

Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    ??? Thông tin "vịt" này bạn lấy ở đâu ra thế ?? Làm gì mà phải mua, screen name chính là cái thông tin trong ô User name khi bạn tạo account trên website AOL
    Tớ đã kiểm tra lại.
    Bạn vừa đúng nhưng cũng vừa sai.
    Screen name thật ra là địa chỉ Email ( ngoại trừ phần @yahoo / @gmail )
    UserName thì ko thể dùng cho screen name được.
    Dù sao cũng cám ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi 24thknight Xem bài viết
    Screen name thật ra là địa chỉ Email ( ngoại trừ phần @yahoo / @gmail )
    UserName thì ko thể dùng cho screen name được.
    Chỗ này mình cần nói rõ 1 chút

Screen name chính là username và địa chỉ email AOL sẽ luôn có dạng là <username>@aol.com (không có đuôi @yahoo hay @gmail đâu nha bạn)

Còn địa chỉ email trong cái mục Alternative Email thì chỉ dùng để nhận link xác thực hoặc khi bạn bị quên mật khẩu đăng nhập vào AOL thì người ta sẽ gửi lại mật khẩu cho bạn vào cái mail này (chỗ này thì bạn có thể xài @yahoo, @gmail, ...) => ngoài chức năng đó ra thì cái mail này không còn liên quan gì khác đến account AOL cả

Tag của Chủ đề này