Trang 10 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 138
    a ơi cho e hỏi . e lm tới bước cuối cùng của màn 2 rồi. sao sữ dụng thuốc thì k thấy chết mà tuột hết exp mà vẫn k xog dc Q z

Đang ở
    I live in everyone memories
    Trích dẫn Gửi bởi tien_polini Xem bài viết
    a ơi cho e hỏi . e lm tới bước cuối cùng của màn 2 rồi. sao sữ dụng thuốc thì k thấy chết mà tuột hết exp mà vẫn k xog dc Q z
    Bị lỗi giống thím, die chục lần chưa được, thôi để lúc nào ra net thử thêm vài lần có được không =.=
    Ngọn gió đưa đẩy8

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Bạn uống thuốc xog log ra vào lại là thấy tụt máu, sau đó bơm đầy cả máu lẫn mana vào, uống lại là đc chết nhé

Hãy tin mình, đã thử và thành công

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Sao mấy chú này die rồi mà vẫn ko hoàn thành nhỉ, nhớ là mình die xong nó hoàn thành luôn mà.

Đang ở
    I live in everyone memories
    Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Sao mấy chú này die rồi mà vẫn ko hoàn thành nhỉ, nhớ là mình die xong nó hoàn thành luôn mà.
    có die quái đâu, uống xong thấy tụt kinh nghiệm xong lag luôn, không mặc được đồ, không qua portal được
    , máu mana vẫn nguyên, người vẫn bay nhảy bt, @dispose không được, đành dis ra vào lại
    Ngọn gió đưa đẩy8

Cho mình hỏi mình làm xong Q này rồi vào đến cái cổng rồi mất mabel chaos rồi xong đi đến cái map broken corridor là ở đó luôn k vào map tiếp theo đc nữa. nó hiển thị là
    "unable to proceed futher, it's as if a force is preventing anyone from entering" (giống cái nhiệm vụ mà đánh 333 con mà chưa làm xong nhiệm vụ ấy thì sẽ k đc đi tiếp vào map kế)
    mà kì lạ là chỉ có mình k vào đc còn mình có 1 ông bạn nữa đi cùng cũng làm Q r nhưng lại vào đc rất dễ dàng.
    Đây là lần đầu mình đi đánh PB nên cũng chưa biết phải xử lí như thế nào. ông bạn mình ông ấy bảo lần đầu đi ông ấy vào bình thg mà sao giờ đến mình lại có lỗi này. Xin Gm xem dùm đc không ạ
    Ingame: H0aKoy

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi dark_shadow Xem bài viết
    có die quái đâu, uống xong thấy tụt kinh nghiệm xong lag luôn, không mặc được đồ, không qua portal được
    , máu mana vẫn nguyên, người vẫn bay nhảy bt, @dispose không được, đành dis ra vào lại
    mình có cách này bạn chịu khó làm theo đc ngay này
    đầu tiên nhận nhiệm vụ đó r ném cái bình thuốc đi-> @dispose-> out ra vào lại -> tháo pet, đồ đạc nc là mọi thứ trên người ra -> @dispose tiếp -> hủy Q -> out ra vào lại tiếp -> nhận Q lại -> đặt bình thuốc vào 1 phím nào đó -> uống thuốc và chết -> xong

Trích dẫn Gửi bởi maplevn123 Xem bài viết
    Cho mình hỏi mình làm xong Q này rồi vào đến cái cổng rồi mất mabel chaos rồi xong đi đến cái map broken corridor là ở đó luôn k vào map tiếp theo đc nữa. nó hiển thị là
    "unable to proceed futher, it's as if a force is preventing anyone from entering" (giống cái nhiệm vụ mà đánh 333 con mà chưa làm xong nhiệm vụ ấy thì sẽ k đc đi tiếp vào map kế)
    mà kì lạ là chỉ có mình k vào đc còn mình có 1 ông bạn nữa đi cùng cũng làm Q r nhưng lại vào đc rất dễ dàng.
    Đây là lần đầu mình đi đánh PB nên cũng chưa biết phải xử lí như thế nào. ông bạn mình ông ấy bảo lần đầu đi ông ấy vào bình thg mà sao giờ đến mình lại có lỗi này. Xin Gm xem dùm đc không ạ
    Ingame: H0aKoy

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

mình có cách này bạn chịu khó làm theo đc ngay này
    đầu tiên nhận nhiệm vụ đó r ném cái bình thuốc đi-> @dispose-> out ra vào lại -> tháo pet, đồ đạc nc là mọi thứ trên người ra -> @dispose tiếp -> hủy Q -> out ra vào lại tiếp -> nhận Q lại -> đặt bình thuốc vào 1 phím nào đó -> uống thuốc và chết -> xong
    keko chỉ lun cho nè.
    Tại hoa hôi chưa nhận hết Q từ npc 333 con đó.
    h về nhận hết Q từ con npc đó sau đó chờ 2 ngày sau nhận lại Q lấy cục mchaos là qua cửa được. Đã nhiều người bị như hoa hôi tại chưa nhận hết Q đó

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    keko chỉ lun cho nè.
    Tại hoa hôi chưa nhận hết Q từ npc 333 con đó.
    h về nhận hết Q từ con npc đó sau đó chờ 2 ngày sau nhận lại Q lấy cục mchaos là qua cửa được. Đã nhiều người bị như hoa hôi tại chưa nhận hết Q đó
    á keko à :3 hihi ) e nhớ là e nhận hết r cơ. và có 1 Q thì lỗi k nhận đc. chắc Q đó bỏ cũng đc. để e thử xem. nhưng sao phải đợi tận 2 ngày ạ :'(

GM thiết kế bỏ cái Q uống thuốc tử tử đi mình kaiser out ra vào lại các kiểu chết 20 lần vẫn ko lam xong Q kinh hoàng

Sao minh trả 1m để mua cái bình sorcerer's potion mà sao click xài không được vậy.

Trang 10 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối