Kết quả 1 đến 10 của 41

Hybrid View

[QUOTE=Linhxinhdep;1060832]bạn k được quan tâm nên gato hay sao vậy viết cái câu cảm thấy mùi sửu nhi đâu đây c13[COLOR="pink"]

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

ê cởi hết ra xong nhìn vào gương xem t có cái để mà phải gato nhé + với hơn tuổi chưa chắc đã dám nói t sửu nhi đâu mà thể loại 97 này dám bạ đâu văng đây đấy có ngày răng bay theo nhé
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

[QUOTE=scorttarius;1060843]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết
    bạn k được quan tâm nên gato hay sao vậy viết cái câu cảm thấy mùi sửu nhi đâu đây c13[COLOR="pink"]

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

ê cởi hết ra xong nhìn vào gương xem t có cái để mà phải gato nhé + với hơn tuổi chưa chắc đã dám nói t sửu nhi đâu mà thể loại 97 này dám bạ đâu văng đây đấy có ngày răng bay theo nhé
    cũng chưa ứứng đến bạn mà bạn vào cmt..., bạn nói thế nhìn lại bạn đi rồi hãy phán ra câu cuối nha, vào cmt nói ai làm trò tán tỉnh quan tâm vậy. mà nếu bạn có hơn tuổi thì nên coi lại cách nc của mình

[QUOTE=Linhxinhdep;1060854]
    Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

cũng chưa ứứng đến bạn mà bạn vào cmt..., bạn nói thế nhìn lại bạn đi rồi hãy phán ra câu cuối nha, vào cmt nói ai làm trò tán tỉnh quan tâm vậy. mà nếu bạn có hơn tuổi thì nên coi lại cách nc của mình
    "cẩn thận " gái kì diệu " lập nick clone, đặt trap làm trò để dc tán tỉnh quan tâm nhé )
    nếu là con gái thật thì phong cho cái hot gơn nobrain dc r )
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "