Kết quả 1 đến 10 của 79

Hybrid View

Bạn viết một bài nói về ứng sử của các bạn gamer và các mod bản thân bạn từng là mod thì chắc bạn cũng hiểu muốn được người khác lắng nghe chia sẻ thì bạn phải tôn trọng người đọc đã, bạn nên sửa những từ đúng với vốn gốc tiếng Việt, ví dụ các từ: pék, pải..... Mình chỉ đóng góp chút ý kiến để bạn hoàn thiện hơn bài viết của mình thôi nếu bạn thấy khó chịu thì coi như mình chưa đăng gì hết nhé.
    Lần sửa cuối bởi mankghnames, ngày 13-07-2012 lúc 14:30.

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi mankghnames Xem bài viết
    Bạn viết một bài nói về ứng sử của các bạn gamer và các mod bản thân bạn từng là mod thì chắc bạn cũng hiểu muốn được người khác lắng nghe chia sẻ thì bạn phải tôn trọng người đọc đã, bạn nên sửa những từ đúng với vốn gốc tiếng Việt, ví dụ các từ: pék, pải..... Mình chỉ đóng góp chút ý kiến để bạn hoàn thiện hơn bài viết của mình thôi nếu bạn thấy khó chịu thì coi như mình chưa đăng gì hết nhé.
    chẹp chẹp, mình là mình khinh bỉ ai chữi ng` ta cho đã vào rùi làm 1 câu cúi na ná như bạn đấy =.='' ..

nhìu ng` còn teen hơn thì chả ai bắt bẻ >_< ... viết bài đụng chạm 1 tý là vậy đấy >_<

edit cho vừa lòng bạn ...

@ mod cũng chỉ khi viết j đó quan trọng như warning, bài thông báo, hướng dẫn v.v... mới viết đúng thôi =.='' còn bthg` cũng như mem thôi ...
    Lần sửa cuối bởi sunangel, ngày 13-07-2012 lúc 14:50.
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. tin vui và tin buồn gửi tới các gamer
    Bởi sunsim103 trong diễn đàn Thảo Luận