Kết quả 1 đến 10 của 51

Chủ đề: Bán thẻ 20 000 NX

Hybrid View

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    @Sorcerer : mình đảm bảo code sạch, bảo hành 1 năm cho khách nha bạn. Giá này là hợp lý rồi bạn, không rẻ cũng không mắc. Nếu bạn chơi Galicia có thể hỏi nick game của mình uy tín thế nào rồi mới quyết định.
    Nó là thẻ game chứ có phải máy móc đâu mà bảo hành
    Về giá, mình công nhận là nó rẻ (hungwar bán đến 450k, tức hơn 10~20k so với giá quy đổi) .
    Có điều là giá nó rẻ quá, đến mức hơi hơi vô lý ...
    Ừ thì là bạn nhập về là có chiết khấu, nhưng mà chả lẽ NX prepaid từ thẻ có chiết khấu lại giá trị hơn NX Credit mua từ Paypal sao ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Nó là thẻ game chứ có phải máy móc đâu mà bảo hành
    Về giá, mình công nhận là nó rẻ (hungwar bán đến 450k, tức hơn 10~20k so với giá quy đổi) .
    Có điều là giá nó rẻ quá, đến mức hơi hơi vô lý ...
    Ừ thì là bạn nhập về là có chiết khấu, nhưng mà chả lẽ NX prepaid từ thẻ có chiết khấu lại giá trị hơn NX Credit mua từ Paypal sao ?

Giá cả mình đưa ra là rất hợp lý. Bạn check giá của UGC shop, toànđatình, thanh hà… để biết giá Hùng war đưa ra mới là bất hợp lý.
    Nguồn UGC của mình làm offer ra, bạn có thể nghiên cứu thế nào là làm offer để ra code sach, để hiểu tại sao có sự chênh lêch giá giữa UGC làm offer và UGC mua bằng thẻ visa.
    Code mình bảo hành 1 năm, đồng nghĩa với việc khách hàng có thể nạp bất kỳ lúc nào trong 1 năm đó. Nếu có vấn đề phát sinh, mình sẽ hỗ trợ tối đa quyền lợi của khách hàng. Từ ngày mình bán đến giờ, chưa có khách hàng nào phàn nàn về code của mình.