Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 76

Chủ đề: Gửi bạn Ivans.

Đang ở
    BBar
    Mod vào close đi um xùm quá chuyện chẳng đâu vào đâu ng nào nói xọ ng kia, ng kia phản pháo ng nọ tán loạn cả close lại chuyện ai nấy xử kẻo các thanh niên anh hùng bàn phím vào đú theo thì khổ
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Đang ở
    Hue City
    Đây là một trong những bạn trẻ mình kính nể nhất FM
    Lần sửa cuối bởi bel289, ngày 25-07-2015 lúc 13:46.
    The day you went away <3
    N2 - H ♥ B - N2

Trích dẫn Gửi bởi iclinguyen Xem bài viết
    Troỳ vụ con trai cái này tar bik lâu r còn nhiều con giả gái lắm k phải 1 mình Ivans đâu c9 !!!
    Còn có người k chịu thừa nhận sự thật nữa kìa
    Mình đã thừa nhận trên topic trước Hẳn là có người nhột dữ lắm

Ivans Và rosa nhận chửi thuê công lí :v

Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    chơi char nữ có sao đâu mà mọi người cứ kêu Gay các kiểu nhỉ mình chơi char nữ này cốt truyện bảo nữ chơi nữ, cốt truyện bảo nam chơi nam...
    Nhưng mấy cái ấy quan trọng gì ? quan trọng là cách ứng xử nói lên con người bạn thôi
    Like cho bạn nha , nói chuẩn nà

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:27 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi congchuangan Xem bài viết
    IVans mình không biết có điểm tốt nào không thì mình không biết tự cảm nhận của mỗi người trong game :
    + Lúc đầu tiếp xúc trong in game ( chị chị em em , Anh anh em em ... nói này nói kia ừ ừ dạ dạ... )
    + Time sao xin xỏ này nọ ( meso char tóc chẳng hạng, mình chứng kiến bạn ấy xin 1 lúc gần 100m, xin mượn đủ kiểu kể cã xin đổ nx khi x2 cảd eo ơi...)
    + Hôi của Cynus
    + Tục tiểu tánh khí lúc bình thương vui vẻ này nọ lúc như kon điên chửi nói lung tung làm người đối diện ức chế đủ kiểu ...
    Mình chỉ kể đại loại như vậy thôi Thân!!!!!!! ( Bik bạn ấy là kon trai lâu òy ) => Bình thường chả có gì phải nói, ũa kon trai thì không chơi được char nữ ả và ngược lại, mình vẫn có đủ các ac jon nữ nam , quan trọng là mình ứng xử sao thôi ^^ @@
    Mình xin rep lại bạn như sau , chuyện đã qua rồi nhưng cái này kiểu như ý kiến riêng của bạn thì mình xin nói
    + Người việt nam mà bạn =) , dân việt nam mà ,xin cái gì , muốn có cái gì ai mà không dẻo không ngọt , chẳng qua họ không thể hiện , mình thì thể hiện tính cách thẳng ra thôi =) MÌNH LUÔN CHÀO ĐÓN NHỮNG LỜI PHÊ PHÁN VÀ XEM XÉT ĐỂ SỬA ĐỔI BẢN THÂN !
    +Hôi của Cygnus ? Bạn có hơi quá không =) Đúng là mình rất tham =) Nhưng mình không có thì mình xin nhiều nhiều chứ mình không chơi kiểu hôi của rồi ỉm đi bạn nhé =) Mình cần một tấm pic để chứng minh mình hôi của =) Phong cách rất VIỆT NAM bạn ơi ~
    +Tính mình rất thẳng , không nén được cảm xúc bạn nói thế cũng đúng mình không ý kiến gì =) Game mà bạn =)

thế cái vụ nhảm nhỉ này vẫn chưa chấm dứt được à

Đang ở
    BBar
    Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    thế cái vụ nhảm nhỉ này vẫn chưa chấm dứt được à
    Chưa bác ơi, đang gọi ng vào close
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Ivans nó là như thế ấy mà bẩn tính lắm cả đời đi xin xỏ xin đc thì cười ra mặt nhưng k xin đc thì quay ra mặt lạnh tanh r nói này nọ kia mình r bảo mình keo thật sự xàm ơơơ xong còn khoe đồ đi xin đc nữa kinh đcđ cái loại cú có gai

Đang ở
    Land of Ooo
    "Việt Nam mà..."
    Câu nói này nghe và thấy mấy loser dùng quen rồi, còn câu nào nào khác không bạn ơi ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Xôm thế còn gì nữa …để đấy ai xiên ai nốt thì xiên
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối