Trang 10 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 275
    bạn bắt buộc phải có IP của US trước thì mới tính đến chuyện làm offer được

Bạn vào http://www.iplocation.net/ để kiểm tra xem bạn đang là IP nào, nếu nó báo country không phải là US thì không ăn thua gì đâu

Hình như HSS cũng xài được thì phải, bạn thử dùng xem. HSS lúc trước thấy người ta xài để farm UGC nhiều lắm, giờ không biết còn tác dụng không.
    => Do cái này có 1 chút khác với khi làm offer trên các website trả bằng USD.
    => trên các website offer thì khi bạn làm offer xong, nó sẽ trả cho bạn vài cent. Sau khi tích lũy đủ 5-10 USD thì rút về hoặc đi mua 1 cái gì đó => cái account dùng để làm offer hay bị ban do khi kiểm tra địa chỉ nhà thì phát hiện ra đồ giả
    => còn làm trên trang web của GMS thì nó trả bằng NX credit luôn => với lại NX Credit chỉ là tiền ảo nên có thể điều kiện không khắt khe như khi làm mấy cái offer trên mấy website khác

Đại khái các bước là
    1. Đầu tiên phải fake ip của US
    2. Đăng ký account MS => đăng ký sau khi fake ip thì xem như là account này được tạo bên US
    3. Làm offer thôi

Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    bạn bắt buộc phải có IP của US trước thì mới tính đến chuyện làm offer được

Bạn vào http://www.iplocation.net/ để kiểm tra xem bạn đang là IP nào, nếu nó báo country không phải là US thì không ăn thua gì đâu

Hình như HSS cũng xài được thì phải, bạn thử dùng xem. HSS lúc trước thấy người ta xài để farm UGC nhiều lắm, giờ không biết còn tác dụng không.
    => Do cái này có 1 chút khác với khi làm offer trên các website trả bằng USD.
    => trên các website offer thì khi bạn làm offer xong, nó sẽ trả cho bạn vài cent. Sau khi tích lũy đủ 5-10 USD thì rút về hoặc đi mua 1 cái gì đó => cái account dùng để làm offer hay bị ban do khi kiểm tra địa chỉ nhà thì phát hiện ra đồ giả
    => còn làm trên trang web của GMS thì nó trả bằng NX credit luôn => với lại NX Credit chỉ là tiền ảo nên có thể điều kiện không khắt khe như khi làm mấy cái offer trên mấy website khác

Đại khái các bước là
    1. Đầu tiên phải fake ip của US
    2. Đăng ký account MS => đăng ký sau khi fake ip thì xem như là account này được tạo bên US
    3. Làm offer thôi
    mình dùng fake ip cua? vpn
    cũng nhìu offer lăm mà nó kêu mình điền thong tin ji` đó
    điền hết mà ko co NX

Mà làm offer cũng ko thấu đâu, lâu lắm mấy u, có mấy cái vài chục k nx credit 1 lần mà requirement là làm việc tương đương bỏ $ ra mua cái gì đó mà nó kêu rồi mới được nx, khác gì bỏ tiền ra mua nx, còn mấy cái dễ dễ thì 1 lần 100 - 300 nx gì à, mà đâu phải có nhiều cái dễ để làm cùng 1 lúc

Mỗi cái offer thường nó sẽ có cái dòng hướng dẫn ở dưới. Bạn làm theo nó thì mới được cho NX

vd:

HarrisPollOnline - Share Your Opinion
    Sign up with valid contact details, confirm your email address and complete a survey. You must be male between 18 – 39. No purchase required. Missmatches will not be credited.

=> Giả sử như cái này chẳng hạn, nó đòi sau khi đăng ký account mới bạn phải vào email và click vào cái link trong email để kích hoạt. Sau khi kích hoạt xong thì bạn phải làm xong 1 bảng câu hỏi của nó. Khi điền thông tin thì bạn phải chọn giới tính là Male (chọn Female thì không hợp lệ ), tuổi phải nằm trong khoảng 18-39 ( <17 hoặc 40+ đều không hợp lệ)

=> Sau khi làm xong 1 survey (đến trang có chữ Completed/Finish,....hoặc tương tự) bạn cứ giữ nguyên nó ở đó khoảng 4-5p gì đó rồi hãy tắt. Làm xong rồi tắt liền có nhiều khi sẽ không được thưởng NX

=> nhìn chung là cần coi kỹ hướng dẫn

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Mà làm offer cũng ko thấu đâu, lâu lắm mấy u, có mấy cái vài chục k nx credit 1 lần mà requirement là làm việc tương đương bỏ $ ra mua cái gì đó mà nó kêu rồi mới được nx, khác gì bỏ tiền ra mua nx, còn mấy cái dễ dễ thì 1 lần 100 - 300 nx gì à, mà đâu phải có nhiều cái dễ để làm cùng 1 lúc
    Chưa chắc đâu bạn, demo cho 1 cái xem thử nè

Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 16-08-2013 lúc 17:38.

bạn of dùm mình dc hem

Đang ở
    Sau lưng bạn
    Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    Sao mấy cái Offer cài game nhận NX
    Cài xong rồi chơi rồi vẫn không được gì nhỉ
    cài game xong chơi mà
    Phởn 0

hạn chế làm offer bên Gamecoins => cái này chuối lắm

nên làm bên RadiumOne hoặc SponsorPay ấy => mấy cái này tin cậy hơn, làm xong hầu như là cho NX hết

bạn có yahoo ko
    để mình hỏi bạn wa yahoo cho lẹ
    mình còn hàng tá câu hỏi

nếu bạn nào vẫn còn thì thắc mắc tại sao có ít offer và chỉ cho ít NX thì hãy xem so sánh giữa việc xài IP của US và không phải của US bên dưới sẽ hết thắc mắc ngay

[IMG] https://plus.google.com/photos/10931...45502685586329 [/IMG]

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    bạn có yahoo ko
    để mình hỏi bạn wa yahoo cho lẹ
    mình còn hàng tá câu hỏi
    post lên đây luôn đi, nhân tiện cho mấy bạn nào quan tâm thì tham khảo luôn

Trang 10 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này