1 số bạn người G nào đó tớ ko bik , bảo là "ko có tên , ko giải quyết" nội dung đại loại vậy

nhưng thật tức cười rằng có thằng nào thèm nhớ tên mấy thằng KS , nhớ cái tiêu biểu nhất của nó là NAME G

và ko phải là bị oan ức gì đâu mà cứ lên 4rum thấy vài chục người lên bảo , G ABC này KS mình ... và củng chả có ai rảnh G ABC mà đặt điều với cái tình hình chung của sever , giữ mem lại cũng con khó

mấy Jr or Master thì cứ việc bác bỏ nhưng vẫn còn khối thằng ngoài kia bị 1 đám trong G của chính Master đi ks , đi chữi , rùi đi kiếm chát tiền ( xin item or messo rùi mới cc ) , xin farm mới cc , rùi tự đặt điều bảo "ai bảo kênh này của bạn , kênh mình trian nảy h , tức cưới quá ha ha " và còn vài chục trò lố bịch khác mà chính master G đó ko thề bik đc

vụ G forever không phải chỉ là 1 2 trường hợp , mà mình đc nghe hầu hết mọi người phàn nàn "ỷ chơi DW có UA đi ks mấy đứa 5x 6x" , mình ko nói oan cho G nào cả nhưng hy vọng là mau chóng tìm cách gỏ bỏ cái hệ thống ngầm đang làm rầu nồi canh kia vì nó sẽ làm ý nghỉa "Forever" bị mất hình tượng trong mắt mọi người

mình củng rất thông cảm cho các bạn bị ks , nhưng trong Game ko phải là thiếu gì map đâu các cậu , chiệu tìm tòi nguyên cứu các bạn sẽ có nhửng Map phù hợp để trian , có Drop đồ đoàng hoàng chứ ko phải sida như trong HH đâu