Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết

Bạn nói vậy thì bạn hãy nêu tên người nào ks bạn nhé! Người chơi đã đông, map thì ít, bãi 7x chỉ có nhiêu đó, ko rộng hơn chút, chuyện ks là đương nhiên xảy ra. Heo ko binh khía cạnh nào, đối với Heo, ai 65 là heo sẽ kéo người đó lên 7x trong khả năng của mình.
Nếu ks bạn mà có chửi bạn hay nói lời khó nghe, thì cứ pm mình mình sẽ giải quyết. Vì chuyện ks ko thể ko xảy ra.
Nhưng nếu bạn là người đến trước, ai mem G mình nói lời khó nghe với bạn để tranh map thì lúc đó sẽ giải quyết. Còn chuyện ks thì heo nghĩ do mọi thứ có giới hạn bạn à
Như heo hồi 6x 7x đó thôi, vẫn bị ks, nhưng cũng nghĩ nên cứ cho ks. Chẳng trách điều gì, họ chuyển kênh được thì chuyện. Đó là chuyện rất bình thường và hay xảy ra ở tất cả các game
Mà Heo nhớ là heo chỉ ks lại người ta khi map đó là của mem G, họ cần sự trợ giúp mà. Nếu bạn lv cao hơn, sao bạn ko pt để giúp đỡ, mọi người đều có cái khó khăn mà. phải đi xin từng pt để mà đc pt vào. ^^
tôi nói thật và cũng sr luôn là .... : guild forever 80% toàn dy ks .... ks xong còn keu ngta ck ... chữi lung tung ..
tai ko nhớ tên thoy để bữa nào chụp lên cho xem .... ( guild quá tê )