Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 56

Chủ đề: THe Old Maplestory .

Xưa: đi lễ hội quỷ 2 team cùi bắp trade win 2 bên tạo ngựa gỗ + cột chạy nhanh để kiếm đồng tiền maple (Ôi nhớ quá)

giờ có tài chính là có tất cả đâu còn như xưa

Hồi xưa chơi Bishop cứ hack Heal , VAC , 1 hit ... giờ chơi VMS này chả còn biết VAC là gì nữa

Hồi đó chả biết gì quái dame toàn chết bây giờ thì mình dame quái chết .Nhưng không vui bằng ngày xưa 8

Đang ở
    Old Trafford
    cái cộng đồng hồi xưa tốt hơn bh nhiều, cái gì cũng làm cùng, đi đâu cũng quen, ít ks nhau mặc dù chỉ có 10 kênh, nghĩ lại thấy nhớ quá =.=

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    Trích dẫn Gửi bởi NickPowell Xem bài viết
    cái cộng đồng hồi xưa tốt hơn bh nhiều, cái gì cũng làm cùng, đi đâu cũng quen, ít ks nhau mặc dù chỉ có 10 kênh, nghĩ lại thấy nhớ quá =.=
    gái này lại nghĩ bi quan r hồi xưa mình toàn bị ks nên h mình cx thấy bt còn cộng đồng bây h cx tốt mà gái gặp phải ng chưa tốt thôi mình đi train nhà ma hồi trc vẫn share map như thường

Đang ở
    Old Trafford
    Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    gái này lại nghĩ bi quan r hồi xưa mình toàn bị ks nên h mình cx thấy bt còn cộng đồng bây h cx tốt mà gái gặp phải ng chưa tốt thôi mình đi train nhà ma hồi trc vẫn share map như thường
    thứ nhất, mình là con trai :w
    Thứ 2, chắc bạn vs mình cũng có lỗi số phận, mình thì gặp phải một số thành thần chưa tốt hiện tại, còn bạn thì gặp trúng thành phần hiếm ít ít của ngày xưa.. Ít ra ngày xưa, ng ta ks cũng chả kiểu như bh, ng ta ks vì train cũng có chứ ko phải ko, nhưng ko có chuyện mạnh mạnh vào so dame vs mấy thằng lv thấp như bh. Kiểu như có tiền là có tất cả trong game vậy đó, thấy dame ng ta nhỏ thì chửi, ko biết bạn đã gặp cái thể loại này chưa, ở nhà ma có rất nhiều, khi mình train cũng có, kéo mem G cũng có, nói chung là đầy. =] Chứ cái ng tốt share map như bạn nói trên, siêu hiếm bạn ơi, nhiều khi vào chưa đánh con nào đã bị chửi rồi..

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    Trích dẫn Gửi bởi NickPowell Xem bài viết
    thứ nhất, mình là con trai :w
    Thứ 2, chắc bạn vs mình cũng có lỗi số phận, mình thì gặp phải một số thành thần chưa tốt hiện tại, còn bạn thì gặp trúng thành phần hiếm ít ít của ngày xưa.. Ít ra ngày xưa, ng ta ks cũng chả kiểu như bh, ng ta ks vì train cũng có chứ ko phải ko, nhưng ko có chuyện mạnh mạnh vào so dame vs mấy thằng lv thấp như bh. Kiểu như có tiền là có tất cả trong game vậy đó, thấy dame ng ta nhỏ thì chửi, ko biết bạn đã gặp cái thể loại này chưa, ở nhà ma có rất nhiều, khi mình train cũng có, kéo mem G cũng có, nói chung là đầy. =] Chứ cái ng tốt share map như bạn nói trên, siêu hiếm bạn ơi, nhiều khi vào chưa đánh con nào đã bị chửi rồi..
    à cái kiểu khoe dmg như bạn nói thì mình chưa gặp thật
    p.s: mình biết bạn là ctrai

Đang ở
    Old Trafford
    Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    p.s: mình biết bạn là ctrai
    tốt bạn, tốt

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    nếu mợ chuẩn "men" sao phải đi thanh minh về giới tính của mình thế kia
    có mùi mờ ám
    nói thậc từ < 2010 thì game nào chơi cũng vuôi