Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 42
    Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Tôi chửi G ngta như đúng rồi ???? bạn đang s a? cái gì vậy.
    Thấy bẩn thấy dơ ??? tôi éo biết bạn là thằng nào luôn. khác ứứứ bạn đề cao bản thân thanh cao sạch sẽ quá tôi éo dám chơi.
    Và bạn tự nói tôi có tiếng, tiếng ở đây bạn nghe ở ai?????
    Tôi ứứứ bao giờ nhận mình thanh cao ok. Ít ra tôi còn dám nhận cái đúng cái sai.
    Hơn cái loại rảnh háng, ném đá giấu tay như bạn ok.
    Chắc lúc trc bạn đừng quên bạn vs Mes chửi nhau vì cái gì nhé.
    Bạn biết sai hả? Xin lỗi đi
    Bạn có tiếng, ừ. Tai tiếng đấy
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Ô hóa ra là nhận nhầm người quen à??? Nhục nhã ứứ ra nhỉ ? cái tiếng của bạn nhiều người biết rồi. Thấy bẩn thấy dơ nên không dám ứứng đâu. Tâm bạn ứứứ mục ở chỗ nào nhỉ? Hài ứứ
    Còn nữa nhé, bạn bảo không thích lôi nguyên cái G ra chửi. Vậy mà lúc trc bạn thanh cao ứứ, G ngta ứứứ làm gì bạn mà bay vào chửi và nói G ngta như đúng r ấy.
    '' chấm '' . Không thân
    đã bảo là không cmt nữa cơ mà :'( bay mất bài bây giờ, khiêu khích thì nhịn thôi :v hoặc không phải nhịn mà là không thèm chấp thôiiiiii.... :3 :3 :3

@manchi: bạn cmt ngoài lề nữa thì đề nghị ra chỗ khác nha ^^ nãy giờ mình thấy có vẻ không liên quan tới bài rồi đó
    @kyuc: ở đây mình đang nói là để cho mọi người xem xét chứ mình không quy chụp cụ thể ai đâu, vì như thế có người sẽ bảo là ăn hiếp, xúm nhau chửi hay bla bla gì đó đại loại vậy ^^ thông cảm nhé

Không liên quan . Nhưng G tornado giải tán là đúng . Ok.

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Chắc lúc trc bạn đừng quên bạn vs Mes chửi nhau vì cái gì nhé.
    Bạn biết sai hả? Xin lỗi đi
    Bạn có tiếng, ừ. Tai tiếng đấy
    Nào nào mình nói Mes là có nguyên do.
    Tôi đã tìm và xin lôi trực tiếp Mes nhé. " anh có làm gì sai bỏ qua nhé "
    Đi hỏi trực tiếp Mes và đừng ngồi đó đá xéo nhé. ok

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    đã bảo là không cmt nữa cơ mà :'( bay mất bài bây giờ, khiêu khích thì nhịn thôi :v hoặc không phải nhịn mà là không thèm chấp thôiiiiii.... :3 :3 :3

@manchi: bạn cmt ngoài lề nữa thì đề nghị ra chỗ khác nha ^^ nãy giờ mình thấy có vẻ không liên quan tới bài rồi đó
    @kyuc: ở đây mình đang nói là để cho mọi người xem xét chứ mình không quy chụp cụ thể ai đâu, vì như thế có người sẽ bảo là ăn hiếp, xúm nhau chửi hay bla bla gì đó đại loại vậy ^^ thông cảm nhé
    Bỏ cái tính bố đời đi bạn Fox ạ.
    Chỗ công cộng bạn lấy quyền gì cấm người ta phải cmt hay nói theo ý mình thế.

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

tại vì dù là chỗ công cộng nhưng bài của mình viết mà bạn!!???? ^^

Wow, ng nổi tiếng lên tiếng kìa, wowwwww!!! Haha đây là điển hình của vụ bé xé ra to rồi? Anh nói chưa được "sướng mồm", chưa được vui tay nên mới đăng ạ? Hay là muốn show cho mn trình đồ làm luận văn cao? Nếu thế cho anh đỗ tốt nghiệp ĐH luôn này, nhưng mà rất tiếc em k phải người có quyền Mặc dù biết là cmt là lại bị nói lại luôn chứ em chỉ muốn bày tỏ lòng ngưỡng mộ đối vs anh chủ thớt vì sự biên kịch tài tình của anh, sau có dịp nhớ dạy em biên kịch vs anh nhé!!
    Chỉ là cái vụ đó cũng dừng lại rồi, event bánh cũng kết thúc rồi mà s lại phải đăng lại làm gì thế ạ? Muốn mn mất lòng tin vào ng bị nói và tin tưởng anh hơn ạ? Thật tài tình! Em biết là anh rất nổi tiếng (thôi thừa nhận đi đừng có tí lại trích dẫn là mình k nổi tiếng gì thế nhe!) nhưng anh không cần phải vài ngày một bài thế đâu ạ, ai ai cũng biết là G Phidoi (or người trong G đó) bị anh nói cho mất mặt r, mất danh tiếng ng trong G cho các newbie rồi, nhưng thật sự thêm một bài ntn cũng k cần thiết cho lắm ạ. Mặc dù biết lên ĐH cũng k rảnh rỗi gì đâu mà s em thấy anh có nhiều time để viết ra những bài ntn thế ạ? "Ghét quá hóa dồ"? "Bằng mặt không bằng lòng"? Càng ngày càng thấy đây như một trò đùa để cho anh nói đi nói lại như thế ạ, những gì đã qua rồi thì cứ để cho nó qua đi, việc gì cứ phải động đến. Phần nào cảm thấy có lỗi khi máy anh lag (Mà nói nhỏ là anh cũng có nhiều người "khóc thuê" hộ đấy ạ, "best friend"
    )
    Thôi thì thôi thế thôi, phần nào cũng cảm thấy mình rảnh ứứứ hihihi Xin a cho cmt nhờ 1 cái ạ!

Bạn xin lỗi Mes chuyện gì vậy ? Hay chửi cả G mà đi xin lỗi Més . Vui tính phết
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi myymeow2k Xem bài viết
    Wow, ng nổi tiếng lên tiếng kìa, wowwwww!!! Haha đây là điển hình của vụ bé xé ra to rồi? Anh nói chưa được "sướng mồm", chưa được vui tay nên mới đăng ạ? Hay là muốn show cho mn trình đồ làm luận văn cao? Nếu thế cho anh đỗ tốt nghiệp ĐH luôn này, nhưng mà rất tiếc em k phải người có quyền Mặc dù biết là cmt là lại bị nói lại luôn chứ em chỉ muốn bày tỏ lòng ngưỡng mộ đối vs anh chủ thớt vì sự biên kịch tài tình của anh, sau có dịp nhớ dạy em biên kịch vs anh nhé!!
    Chỉ là cái vụ đó cũng dừng lại rồi, event bánh cũng kết thúc rồi mà s lại phải đăng lại làm gì thế ạ? Muốn mn mất lòng tin vào ng bị nói và tin tưởng anh hơn ạ? Thật tài tình! Em biết là anh rất nổi tiếng (thôi thừa nhận đi đừng có tí lại trích dẫn là mình k nổi tiếng gì thế nhe!) nhưng anh không cần phải vài ngày một bài thế đâu ạ, ai ai cũng biết là G Phidoi (or người trong G đó) bị anh nói cho mất mặt r, mất danh tiếng ng trong G cho các newbie rồi, nhưng thật sự thêm một bài ntn cũng k cần thiết cho lắm ạ. Mặc dù biết lên ĐH cũng k rảnh rỗi gì đâu mà s em thấy anh có nhiều time để viết ra những bài ntn thế ạ? "Ghét quá hóa dồ"? "Bằng mặt không bằng lòng"? Càng ngày càng thấy đây như một trò đùa để cho anh nói đi nói lại như thế ạ, những gì đã qua rồi thì cứ để cho nó qua đi, việc gì cứ phải động đến. Phần nào cảm thấy có lỗi khi máy anh lag (Mà nói nhỏ là anh cũng có nhiều người "khóc thuê" hộ đấy ạ, "best friend"
    )
    Thôi thì thôi thế thôi, phần nào cũng cảm thấy mình rảnh ứứứ hihihi Xin a cho cmt nhờ 1 cái ạ!
    hahah nói về trình biên kịch thì e phải tìm người nào bày ra trò này cơ :3
    với cả do mấy bạn của e hay e thì có cần hay có coi danh dự ra gì đâu nên thấy việc này chỉ đơn thuần là chuyện bé đó em gái :v
    Còn về việc a nói chưa đã hay gì gì đó thì cái này a nói ra để cho newbie nên biết chọn chỗ nào để nương nhờ, oldbie biết nên làm gì để tránh "tà" đó e ) chứ tự nhiên đang buôn bán đồ mà gặp mấy kiểu như vầy thì danh dự, uy tín đâu ra mà bán ha

9. Thì toàn mấy thằng rảnh.ko có gì làm thỉnh thoảng đăng bài chửi nhau chơi

Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple3 Xem bài viết
    Thì toàn mấy thằng rảnh.ko có gì làm thỉnh thoảng đăng bài chửi nhau chơi
    thằng chủ thớt thèm shit của guild G

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối