Kết quả 1 đến 10 của 67

Threaded View

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi nounsuper Xem bài viết
    Mod chả hơi đâu mà giải quyết mấy cái việc này cả nhé. Chủ G cũng chả rảnh để giải quyết mấy cái chuyện này cho bạn...OK!

Và trước khi đi bảo người khác nên làm gì thì bạn cần xem lại kết cấu của tiếng việt đi...!
    òh vậy cho xin lỗi nhe . nhờ bạn nhắc mà mình mới biết mình dốt . ngay cả kết cấu tiếng việt viết cũng hok xong nữa . vậy cho xin lỗi nhe!
    mà bạn có thấy thông báo gì hok ? ''tất cả các guild vào đây xem thông báo'' áh? chắc chủ guil này bận lắm hả ? cũng thông cảm cho chủ guild này . mà hết người quản lý trên 4rum rồi hả ..vậy có tuyển người nữa hok ? cho tui qua với . mà tui dốt chắc hok được đâu ......
    mà mod còn lâu mới giải quyết hả . tui đâu biết đâu . tui cứ tưởng chém gió là được bàn luận về quản lý trong guild áh . có vậy mới quản lý được guild . ai ngờ hok phải . thật là có lỗi quá đi đó mà . mà tui tưởng người guild này trong game ăn nói sao cũng được chỉ có 4rum nói chuyện đàng hoàng . mới lên đây mét lại đễ quản lý tốt hơn. ai ngờ hok hok phải vậy guild này hok phãi như vậy .......khác hẳn những gì tui suy nghĩ toàn là ........
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 01-07-2013 lúc 13:53.