Kết quả 1 đến 10 của 35

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi shjnnosuke Xem bài viết
    Mấy bạn bên Scania cho mình hỏi với.
    Bên đó có ai bán Tinkerer's Red Belt ko? Các bạn đã từng thấy nó ở ngoài Fm chưa?
    Mình chơi bên Galicia nhưng khổ nỗi cả sever mình chưa từng nhìn thấy ai có cả. Chỉ duy nhất có 1 cái Tinkerer's Red Shoulder.
    MẤy bữa có đi xem đồ trong fm cg ko có bạn. Mình cũng chưa thấy ai có. Nếu có chắc mấy bạn đó mình chưa gặp bh =.="

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Tính ra scania cũng không ít Việt đâu. Chỉ có điều chả hiểu sao chơi lệch nhau nhiều. Bữa onl 2h khuya có mấy cụ VN chạy long nhong khó hiểu

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Tính ra scania cũng không ít Việt đâu. Chỉ có điều chả hiểu sao chơi lệch nhau nhiều. Bữa onl 2h khuya có mấy cụ VN chạy long nhong khó hiểu

Trích dẫn Gửi bởi sgornew Xem bài viết
    MẤy bữa có đi xem đồ trong fm cg ko có bạn. Mình cũng chưa thấy ai có. Nếu có chắc mấy bạn đó mình chưa gặp bh =.="

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

tại vì nhìu người ở bên mỹ với úc