Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 99
    Từ lúc lên win 10 ko chơi đc nửa thì đâm ra bỏ game, nãy mới vô lại thì launcher nó bảo bấm Yes để cập nhật từ 149 lên 180. Cách này có đc ko nhỉ, vì ở #1 mình thấy bảo bắt tải lại setup mà :v

đến nãn vừa xoá GMS v180 down v181 về vào day lại thấy up ver 180 phải down lại từ đầu @@

ad ơi , mình chơi ở quán net mà muốn download maplevn thì làm sao ? (mình đã có bảng 148 , muốn up lên 180) mà sợ tốn thời gian

Trích dẫn Gửi bởi deanambrose Xem bài viết
    ad ơi , mình chơi ở quán net mà muốn download maplevn thì làm sao ? (mình đã có bảng 148 , muốn up lên 180) mà sợ tốn thời gian
    Up lên mới tốn thời gian đó bạn, dow thẳng v180 về cài phát nhanh gấp 3 lần :v

Cho mình hỏi lỗi này sửa làm sao?Tks

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Cho mình hỏi lỗi này sửa làm sao?Tks

Trích dẫn Gửi bởi levantinh Xem bài viết
    Up lên mới tốn thời gian đó bạn, dow thẳng v180 về cài phát nhanh gấp 3 lần :v
    cái chính là vầy , mỗi lần nhìn bảng down 180 mà mình phát nản , tải gần 3 tiếng chứ có ít đâu , với lại , kinh phí eo hẹp , thường thì chỉ chơi khoảng 1h30 đổ lại thôi , nhìn bản tải mà...thấy nản quá

Khi chạy launcher.exe nó lại mở GMS trong khi cái hình HackShield vẫn đang mở Sao thấy sai trái quá :v Ad có cơ may biết đc do sao không ?

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

cho mình hỏi bị như vầy thì làm như nào Ad ??

---------- Post added at 04:25 AM ---------- Previous post was at 04:24 AM ----------

Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

em bị lỗi ERROR CODE 40 mà làm mọi cách vẫn bị mong a yataome giúp em cách sửa cái

[/IMG]
    anh ơi em down về và nó bị như này, ấn yes hoặc no đều k dc, đợi 2 tiếng rồi k thấy vao game

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối