Kết quả 1 đến 10 của 85

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Thật ra thì cái skill amorbreak nó bị lỗi từ ver 1.49 đến nay fix chưa thì mình chưa biết nên mới hỏi bạn mod. Và nếu xem video gms thì sẽ thấy nếu skill này hoạt động thì khi dame quái sẽ cái hiện lên hình cái khiên nhỏ bị vỡ. Mà ở VMS thì ko có.
    Và cứ cho nó hoạt động đi thì bạn có thể cho mình biết nó đang bị lỗi gì vậy O.o

---------- Post added at 09:39 ---------- Previous post was at 09:36 ----------

Vậy tại sao chỉ mỗi con vellum bị mà những con khác ko bị?
    theo cá nhân mình nghĩ, tại sao test Vellum mà ko test những con khác là vì, Chaos Vellum def rate cao nhất, cách biệt nhất, nên khi ignore 100% def sẽ có khác biệt so với những con khác khác biệt ở đây là rõ rệt luôn chứ k phải đơn thuần tăng vài m hay gì đó

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    theo cá nhân mình nghĩ, tại sao test Vellum mà ko test những con khác là vì, Chaos Vellum def rate cao nhất, cách biệt nhất, nên khi ignore 100% def sẽ có khác biệt so với những con khác khác biệt ở đây là rõ rệt luôn chứ k phải đơn thuần tăng vài m hay gì đó
    Bạn nói kiểu này thì xin phép cho mình cười 1 phát. Nếu đúng như lời bạn nói thì đáng lẽ mình phải dame những con boss khác mạnh hơn con vellum mới đúng. Đằng này thì ngược lai ??? Chẳng qua là các bạn suy nghĩ 1 chiều nên mới chưa tìm ra đc vấn đề thôi .
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one