Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 94
    Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Sự kiện Sengoku sẽ kết thúc vào cuối ngày 23/4 nhé

P/s: Mặt nè, chửi đi
    Cho hỏi phái cái vụ gia hạn Sengoku xem ở chổ khỉ nào vậy mò quài ko thấy chỉ toàn nghe nói thím ... trong game nói là gia hạn. Thông tin mật à sao mà kính tiếng thế @@

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi yaki0000037 Xem bài viết
    Cho hỏi phái cái vụ gia hạn Sengoku xem ở chổ khỉ nào vậy mò quài ko thấy chỉ toàn nghe nói thím ... trong game nói là gia hạn. Thông tin mật à sao mà kính tiếng thế @@
    Đến quỳ với thanh niên này. Bạn cay cái gì vậy? Lần đầu tiên thấy event gia hạn hả?
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

thôi được rồi -_- có gì bình tĩnh từ từ nói, chuyện bất ngờ như vầy vẫn xảy ra thường xuyên, có vô số người bị ảnh hưởng mà... ai bị người ta sẽ tự khắc hiểu, chuyện gì còn có đó...

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    dỗi admin :'( cảm ơn admin đã làm em tưởng 18/4 và đổi luôn đồ set-up ko là em lại đủ thêm quả badge r :'(

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    dỗi admin :'( cảm ơn admin đã làm em tưởng 18/4 và đổi luôn đồ set-up ko là em lại đủ thêm quả badge r :'(
    Set-up cũng ngon mà

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Đến quỳ với thanh niên này. Bạn cay cái gì vậy? Lần đầu tiên thấy event gia hạn hả?
    à không tại chứng nào tật náy nói mãi chưa sửa c10c10c10 nói típ cho đủ bộ

Đang ở
    Hà Nội
    Có cái này mờ

Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

huhu cũng bị hụt cái badge do đổi set-up

GM chơi kỳ thế sao gia hạng even mà không thông báo gì trên diễn đàn thế. Có gia hạn thì phải báo trước một ngày không ít nhất vào sáng ngày 18 chỉnh lại để mọi người biết. Cái diễn đàn này là bù nhìn à hay có ai tác động nên mới gia hạng vậy GM. GM có lẽ cũng lớn đầu rồi làm gì cũng phải nghĩ cho người khác chứ. Mình đợi cả ngày ko thấy nói gì nên đổi hết số coin lấy máy món cùi giờ kêu gia hạng thì mình biết làm gì với số coin ít ỏi máy ngày gia hạng đây. GM nói đại cho mọi người biết một tiếng là thông tin even game cập nhật liên tục ở đâu cho mọi người theo giỏi nếu FB thì đống lun mục even diển đàn đi, để nhiều chỉ tổ rối. Các bạn làm ăn mình thất vọng quá cứ như con nít.

Ngoài lề: có lợi ít nhóm thì xin cho vô với ^^
    gia hạn đến 23 mà cũng không đăng đc 1 bài lên diễn đàn,fanpage để thông báo nữa nghiệp dư ứứ, hút máu thì quá chuyên nghiệp
    Lần sửa cuối bởi docokukiem, ngày 20-04-2017 lúc 09:09.

Đang ở
    Hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi docokukiem Xem bài viết
    gia hạn đến 23 mà cũng không đăng đc 1 bài lên diễn đàn,fanpage để thông báo nữa nghiệp dư ứứ, hút máu thì quá chuyên nghiệp
    Thông báo ingame chạy được 3 ngày rồi bạn nhé
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối