Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
Ko biết bạn đang ghi cái gì cả, đọc ko hiểu cho lắm. Vậy bạn nghe rằng 1 con sâu làm sầu nồi canh chưa? Mình biết nguyên nhân, mà thẳng thắn thì G bạn cũng thích war nên chuyện mới to tác thế. Không có khơi khơi mà ngta đi ghét ai đó đâu bạn, đã thế hầu hết mộ bài post đều có bạn thuộc G đó? Sai thì xin lỗi 1 2 câu k chết ai cả, hơn nữa bạn coi lại G bạn đã đúng không khi đi ks nhé. Vô G r, thì ngta thường nhớ tên G hơn là tên ingame, G là cái thứ cũng qan trọng lắm đấy, đôi khi danh dự bạn cũng một phần quyết định bởi G.
Chào nhé, không thân.
"G bạn thích gây war", are you sure ?? bạn dựa vào đâu mà nói cả G mình như vậy.đã kiu biết nguyên nhân mà còn nói như vậy thì chả biết bạn hiểu cái gì mà nguyên nhân 2 bên ghét nhau chắc bạn cũng k biết đâu.nên mình chả muốn nói.."hầu hết mọi bài post"..nghe nhiều quá nhỉ.đếm dùm mình xem bao nhiêu bài vậy còn vụ sai hay không bên mình với bên shadow cũng đã giải quyết rồi.mình chỉ khó chịu cái kiểu bạn ấy đổ lỗi cho cả G mình thôi..Vậy nên từ bây giờ cứ 1 người làm sai sẽ đem cả G người đó ra chửi.hợp ý bạn rồi đúng k ^^