Kết quả 1 đến 10 của 67

Hybrid View

Đang ở
    lò đào tạo
    Trích dẫn Gửi bởi kentpy2 Xem bài viết
    Và cuối cùng là trẻ trâu luôn đúng
    tên này hình như ko bik phép so sánh
    OFF GAME- OFF MS
    TẠM BIỆT ALL

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi zkupixgod Xem bài viết
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Này bạn trẻ Caramen nếu còn đọc được thì đọc hộ nhé
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó
    Trích dẫn Gửi bởi tvhpvt Xem bài viết
    tên này hình như ko bik phép so sánh
    Ý bạn ấy là bạn ấy coi GM như bố mẹ mình đấy
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    lò đào tạo
    Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Ý bạn ấy là bạn ấy coi GM như bố mẹ mình đấy
    nếu thế thì đó chả khác là là con của GM, mà đã là con thì bố mẹ sẽ tự bik phải làm gì, có thể là khiển trách, có thể là dẫn báo công an ,..... đó là quyết định của bố mẹ
    mà 1 gia đình văn hóa ko phải là 1 gia đình bảo vệ con cái cho con mình thích làm gì thì làm, mà phải là 1 gia đình bik ngương mẫu, sống đúng vs xã hội mình đang, con phạm tôi ko thể khiên trách 2 3 câu dk, như thế càng làm hại con thôi
    OFF GAME- OFF MS
    TẠM BIỆT ALL